Mkwala
JF-Expert Member
- Sep 30, 2014
- 1,180
- 1,277
Wasalaam,
Nimepewa kazi na mzazi wa kijana mmoja kuwa nimshauri kijana wake achague kozi na chuo anachoweza kupata shahada.Kiukweli mimi ni mzoefu kwenye kada za Sayansi(Mhandisi) sasa imeniwia vigumu kumfanyia machaguo huyu kijana,hivyo naamini humu jukwaani wapo wadau wa sekta za hayo masomo.Naombeni tumshauri huyu Mzazi na Kijana wake.
Asanteni
Nimepewa kazi na mzazi wa kijana mmoja kuwa nimshauri kijana wake achague kozi na chuo anachoweza kupata shahada.Kiukweli mimi ni mzoefu kwenye kada za Sayansi(Mhandisi) sasa imeniwia vigumu kumfanyia machaguo huyu kijana,hivyo naamini humu jukwaani wapo wadau wa sekta za hayo masomo.Naombeni tumshauri huyu Mzazi na Kijana wake.
Asanteni