Mshana jr!

Nipenda huo usafiri lol
mshana jr naomba lifti

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Mkuu sadakta ama kweli leo umenikumbusha zile enzi zangu kama huyo katoto lakini mimi nilikuwa na kigugumizi kikali tena kule mkoa wa unguja naanzia mwembe tanga kupitea michenzani kiswandui marikiti na mwisho ni mchamba wema na hufika mtendeni kwa maharuki msonga haluwa safi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…