Mshambuliaji mpya wa Simba toka Ivory Coast


N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,371
Likes
1,835
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,371 1,835 280
jembe jembe jembe

jembe jembe jembe

Aje kushirikiana na Kocha kuongea kifaransa
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,365
Likes
918
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,365 918 280
screenshot_2016-07-04-16-40-00-png.362905
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Tatizo la SIMBA siyo Kocha wala siyo wachezaji,tatizo ni uongozi,hata wakitetwa kina Messi haitapata mafanikio,Mchawi wa SIMBA ni AVEVA na wenzake.
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Mimi ni Simba damu lakini huyo mchezaji simkubali, ni babu huyo
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
Mimi ni Simba damu lakini huyo mchezaji simkubali, ni babu huyo
huo ni mradi wa viongozi kula hela,mchezaji mzuri wa UG farouq miya wamemshindwa
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
382
Likes
134
Points
60
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
382 134 60
ni mapema sana kutoa maoni tusubiri tumuone uwanjani kwani mpira unachezwa hadharani. akiwa galasa kama papa ndaw na akufor ni viongozi wenyewe watakuwa wamejiaribia na sidhani kama hawajajifunza kutokana na makosa yaliyofanyika huko nyuma kwani niliwasikia wakisema hawatasajili tena wachezaji wa kigeni wanaoletwa na mawakala kwa majaribo zaidi watasajili wachezaji waliowafuatilia wao wenyewe kwa muda mrefu.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Simba wanazingua sana, website yao na mitandao ya kijamii yote imelala fofofo...
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Simba hata wamlete nani watapigwa tu.!
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Simba wanazingua sana, website yao na mitandao ya kijamii yote imelala fofofo...
Wako bize kuchunghuza mapungufu ya Yanga na kuyakosoa hadharani wasijue ndio wanawapa Yanga mwanya wa kurekebisha na kujiimarisha zaidi!
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Wako bize kuchunghuza mapungufu ya Yanga na kuyakosoa hadharani wasijue ndio wanawapa Yanga mwanya wa kurekebisha na kujiimarisha zaidi!
Acha waendelee na uongozi wao wa matukio. Wanataka taarifa zao tuzipate kweny magazeti ya udaku wakati vyanzo vyao vya habari vipo na walivizindua kwa mbwembwe.

Angalia account yao ya twitter hakuna jipya, website haina jipya, fb zero.

Pumba tupu.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
ni mapema sana kutoa maoni tusubiri tumuone uwanjani kwani mpira unachezwa hadharani. akiwa galasa kama papa ndaw na akufor ni viongozi wenyewe watakuwa wamejiaribia na sidhani kama hawajajifunza kutokana na makosa yaliyofanyika huko nyuma kwani niliwasikia wakisema hawatasajili tena wachezaji wa kigeni wanaoletwa na mawakala kwa majaribo zaidi watasajili wachezaji waliowafuatilia wao wenyewe kwa muda mrefu.
Another Pape Nd'aw?
 

Forum statistics

Threads 1,235,594
Members 474,671
Posts 29,228,068