MSHAHARA waingizwa Mara mbili... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSHAHARA waingizwa Mara mbili...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,561
    Trophy Points: 280
    Katika kile kinachoonekana kama uzembe wa wahusika, mshahara wa Watumishi wa Tume ya Usuluhishi na Uamuzi almaarufu kama CMA wameingiziwa mishahara yao mara mbilimbili.

    Ni neema kwao lakini ni fedheha kwa Serikali. Watumishi wengi wa Tume hiyo tayari wameshatoa kiasi kilichozidi.

    Ikumbukwe kuwa watumishi wa Taasisi nyingine za Serikali hadi leo hawajapata mishahara yao.

    Ni taarifa rasmi hizi. Si tetesi...
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongereni
     
  3. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wawakopeshe wenzao basi waliokosa
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,353
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Aiseeeee....
     
  5. m

    mishalejuu Senior Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta-nkuvute....wewe mwongo mbona mimi siioni hiyo mishahara miwili?
     
  6. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naona ni watumishi wote ngoma imedouble
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,561
    Trophy Points: 280
    Uko Makao Makuu hapo CMA? Waulize wenzako...
     
  8. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,463
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Lazima wazitoe sasa waziache za nini tena wakati wamepewa za bure??
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,517
    Likes Received: 8,310
    Trophy Points: 280
    kwani makuli kariakoo nanyi mnalipwa na serikali? kwiiiii kwi kwiiii
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,435
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Kama mwajiri akikulipa mshahara ambao usingetakiwa kulipwa na ilikuwa ni makosa yake ambayo anayakubali, anayo haki ya kudai hayo malipo. Vinginevyo, kuna uwezekano wa hao waliolipwa mara mbili wasipate mshahara wa mwezi ujao kwa vile walilipwa mara mbili mwezi uliopita. Hakuna cha kuchekelea hapo. Spend your money wisely.
     
  11. s

    swrc JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani hawajakosea kuwekewa mishahara miwili. Hiyo ndiyo haki yao na inabidi iendelee hivyohivyo.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,508
    Likes Received: 15,823
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mishahara ya October.Serikali sikivu imeamua kulipa inadvance maana kelele za kuchelewesha mishahara zimezidi.
     
  13. M

    MWAFUKA Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, unawachezea mafisadi wewe, huo mpunga utakatwa mwezi ujao
     
  14. K

    Karug JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 332
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa ndo tuone kwamba tunahitaji MAPINDUZI katika kusimamia MAGEUZI ya mifumo yetu mbali mbali
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa aliwekewa boom amount ilikuwa double akamshukuru mwenyezi Mungu kwa kusikia sala zake na kuanza kujirusha kwa sana tu.Boom la pili hakuwekewa na alikuwa ameshamalza kulitumia lile boom la mwanzo,aisee alipata tabu.Hata nyie mliowekewa mshahara double angalieni itakula kwenu
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Itakatwa kwenye mshahara wa mwezi ujao
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kuna kukatwa next month so kulen bata now bt next mtafulia,au lilikuwa dil la wa2 nn ?coz kwa tz hii yote yanawezekana!
     
  18. peri

    peri JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    si niliskia kuna matatizo ya mfumo mpya wa computer hazina?
    Ndomana hata watumishi wengine wamecheleweshewa mishahara?
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Nenda bar kaponde zote,chukua totos mbili ukijivinjari,mwezi ujao mshahara usipoingia urudi humu JF ulalamike.Tena usisahau kumlaumu Rais.wako wengi watakao kusupport kwenye malalamiko yako.
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,959
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hiyo si neema, kisheria pesa hizo sio zako kwa kuwa tu zimeingia kwenye account yako, hawatalipwa mwezi ujao.
     
Loading...