Mshahara wa mwalimu mwenye shahada


M

mwela

Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
47
Likes
1
Points
15
Age
37
M

mwela

Member
Joined Apr 26, 2011
47 1 15
Mwalimu mwenye shahada ya kwanza akiajiriwa shule ya sekondari huitwa AFISA ELIMU DARAJA LA PILI na huanzia na ngazi ya TGTSD sh. 532000= wakati kiwango hichohicho cha elimu akiajiriwa ktk chuo cha ualimu huitwa MKUFUNZI na huanza na mshahara wa TGTSE sh.740000= Je, serikali sikivu ya CCM ina2mia vigezo gani kuwalipa waalimu wenye kiwango kimoja cha elimu mishahara tofauti??
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
uhuni tu.mtu umefanya nae kozi moja.ye akienda kufundisha chuo cha ualimu mshahara juu we ukienda sekondari mshahara chini.hakuna logic ni upuuzi tu kwa serikali isiyo makini.
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
624
Likes
257
Points
80
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
624 257 80
mmmh embu ngoja wenyewe. majibu yatawatoka tu tena makubwa.
 
L

Lyimo crisy

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
L

Lyimo crisy

Member
Joined Jun 12, 2013
14 0 0
Hakuna usawa!! Hv ile bodi ya kushughlikia mishahara ya kila kada wameshakuja na majibu?? Nani mwenye detailz
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
Kuna elimu na madaraka, ndio maana hata waziri na naibu waziri yawezekana wakawa na kiwango sawa cha elimu lakini wasilingane mishahara. kumbuka mkufunzi ana madaraka makubwa kuliko mwalimu.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
Mwalimu mwenye shahada ya kwanza akiajiriwa shule ya sekondari huitwa AFISA ELIMU DARAJA LA PILI na huanzia na ngazi ya TGTSD sh. 532000= wakati kiwango hichohicho cha elimu akiajiriwa ktk chuo cha ualimu huitwa MKUFUNZI na huanza na mshahara wa TGTSE sh.740000= Je, serikali sikivu ya CCM ina2mia vigezo gani kuwalipa waalimu wenye kiwango kimoja cha elimu mishahara tofauti??
Kwanza inabidi ujue kuwa kuna walimu wa MoEVT na TAMISEMI, pili inabidi ujue kuwa wale walimu wa vyuo wanaanzia na ngazi hiyo ya mshahala kwa sababu wao wanafundisha ujuzi na utendaji ataoenda kufanya mhitimu ( kwa ufupi wachuo wanaandaa "proffesionals") wa kwenda makazini, mfano : mwalimu wa diploma akimaliza anakuwa mwalimu mwenye sifa na ujuzi wake tofauti na mwalimu wa sekondari anayemuandaa mwanafunzi kwa masomo ya kwenda kujiunga na ngazi anayofundisha mwenzake wa chuo. kwa ufupi tu ni hayo.
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Mwalimu mwenye shahada ya kwanza akiajiriwa shule ya sekondari huitwa AFISA ELIMU DARAJA LA PILI na huanzia na ngazi ya TGTSD sh. 532000= wakati kiwango hichohicho cha elimu akiajiriwa ktk chuo cha ualimu huitwa MKUFUNZI na huanza na mshahara wa TGTSE sh.740000= Je, serikali sikivu ya CCM ina2mia vigezo gani kuwalipa waalimu wenye kiwango kimoja cha elimu mishahara tofauti??
kwa kawaida BED anachukua somo moja, wala hana kazi kubwa chuoni kama huyu wa BA(EDUC) ambae ni manager mzuri sana.
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Kwanza inabidi ujue kuwa kuna walimu wa MoEVT na TAMISEMI, pili inabidi ujue kuwa wale walimu wa vyuo wanaanzia na ngazi hiyo ya mshahala kwa sababu wao wanafundisha ujuzi na utendaji ataoenda kufanya mhitimu ( kwa ufupi wachuo wanaandaa "proffesionals") wa kwenda makazini, mfano : mwalimu wa diploma akimaliza anakuwa mwalimu mwenye sifa na ujuzi wake tofauti na mwalimu wa sekondari anayemuandaa mwanafunzi kwa masomo ya kwenda kujiunga na ngazi anayofundisha mwenzake wa chuo. kwa ufupi tu ni hayo.
sijakufahamu kabla, lakni nishakujua huna hoja kabisa, unajua maana ya shallow, ndio wewe.

hivi unajua BED EDUC haina lolote? kwa sisi ambao sio walimu lakini tunajua hizi nafasi. BED EDUC-aka mkufunzi, hana wigo, kinachoendelea nchini ni kukosa ufahamu wa kutenda haki. Ndio maana kuna wabunge darasa la saba wanalipwa mili 10,
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
sijakufahamu kabla, lakni nishakujua huna hoja kabisa, unajua maana ya shallow, ndio wewe.

hivi unajua BED EDUC haina lolote? kwa sisi ambao sio walimu lakini tunajua hizi nafasi. BED EDUC-aka mkufunzi, hana wigo, kinachoendelea nchini ni kukosa ufahamu wa kutenda haki. Ndio maana kuna wabunge darasa la saba wanalipwa mili 10,
Kunifahamu au kuto nifahamu sio hoja iliyopo hapa , inaonekana hujui maana ya mdahalo. inamaana kwa akili zako zote mtu akishakuwa darasa la saba ndo alipwe kidogo, kwahiyo huyo msomi unayemtaka wewe anaishi peponi au wapii??? think twice mdau, hebu jipange kwanza kwani hoja zako hazina mashiko kama umekurupushwa shimoni. kasome secula ya elimu Tanzania inasemaje, kisha ndo uje jamvini.
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Kunifahamu au kuto nifahamu sio hoja iliyopo hapa , inaonekana hujui maana ya mdahalo. inamaana kwa akili zako zote mtu akishakuwa darasa la saba ndo alipwe kidogo, kwahiyo huyo msomi unayemtaka wewe anaishi peponi au wapii??? think twice mdau, hebu jipange kwanza kwani hoja zako hazina mashiko kama umekurupushwa shimoni. kasome secula ya elimu Tanzania inasemaje, kisha ndo uje jamvini.
ok, sijui kila kitu naomba secular hapa, na nieleweshe maana ya debate, na nielekeze jinsi ya kupanga, na nieleweshe prof anapaswa alipweje? then come again
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Kunifahamu au kuto nifahamu sio hoja iliyopo hapa , inaonekana hujui maana ya mdahalo. inamaana kwa akili zako zote mtu akishakuwa darasa la saba ndo alipwe kidogo, kwahiyo huyo msomi unayemtaka wewe anaishi peponi au wapii??? think twice mdau, hebu jipange kwanza kwani hoja zako hazina mashiko kama umekurupushwa shimoni. kasome secula ya elimu Tanzania inasemaje, kisha ndo uje jamvini.
ok, sijui kila kitu naomba secular hapa, na nieleweshe maana ya debate, na nielekeze jinsi ya kupanga, na nieleweshe prof anapaswa alipweje? then come again



then pitia hizi nyuzi upya, unipe jibu


 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
ok, sijui kila kitu naomba secular hapa, na nieleweshe maana ya debate, na nielekeze jinsi ya kupanga, na nieleweshe prof anapaswa alipweje? then come again



then pitia hizi nyuzi upya, unipe jibu


msamehe alijua bado yuko facebook, na ukizingatia ni mgeni JF
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,060