Mshahara wa mlinzi unahusiana vipi hapa!!?

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
16,352
2,000
tambaza-jpg.540241
 

Attachments

  • tambaza.jpg
    File size
    41.3 KB
    Views
    107

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
39,009
2,000
Hicho kitu kimekuwa kawaida sana, labda mamlaka husika itusaidie.
Kipindi nasoma nimelipishwa sana huo mchango na sasa hivi naendelea kumlipia mwanafunzi huo huo mchango.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom