Mshahara wa 2.3M take home ni shilingi ngapi?

MENISON

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
725
1,000
Kama mtu anadaiwa Loan board ,TRA makato, NSSF. Makato kutokea sehwmu hizo tatu tu take home itakua ni shilingi ngapi?
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,362
2,000
kama hadaiwi na loan board.. ukitaka kujua net kiurahisi.. ni chukua gross salary zidisha mara 0.71 utapata net salary kiurahisi...

hii ni wale wa private sector ambao hawakatwi bima ya afya. .na upuuzi wa mwenge sijui
 

Lyamber

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
10,717
2,000
Take home ni 1,228,100 makato ni 1,078,000 ambayo ni 503,100 Pay as you earn 345,000 HESLB na 230,000 NSSF
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom