mshahara TRA


joskill

joskill

Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
53
Likes
6
Points
15
joskill

joskill

Member
Joined Apr 7, 2011
53 6 15
wakuu naomba niulize, hivi tra kwa ngazi ya diploma mshahara wanalipa sh. ngapi?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
wakuu naomba niulize, hivi tra kwa ngazi ya diploma mshahara wanalipa sh. ngapi?
Bwana hawa ni wezi tu wana mishahara mikubwa kuliko hata wasomi wakubwa you can think of!!!! (sorry sijajibu swali )
 
J

joxin

Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
25
Likes
0
Points
0
J

joxin

Member
Joined Aug 25, 2011
25 0 0
Unakula kutokana na uref wa kamba na ujanja wako bongo hii
 

Forum statistics

Threads 1,237,803
Members 475,675
Posts 29,301,617