Msemaji wa CHADEMA, Tumaini Makene mbona hasikiki muda mrefu kama msemaji? Yuko wapi?

Msemaji wa CHADEMA, Tumaini Makene mbona hasikiki muda mrefu kama msemaji? Yuko wapi?

Shotocan

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2023
Posts
9,938
Reaction score
15,987
Vyama vyote vya siasa hadi club za mpira za Simba na Yanga nk vina wasemaji active msemaji wa CHADEMA Makene yuko wapi hasikiki kulikoni?

Makene msemaji wa Chadema muda mrefu hatujamsikia muda mrefu yuko wapi. Chadema tuelezeni kwa nini hasikiki?
 
Chama cha watu wachache hicho,Makene alikuwa mtiifu sana lkn Lema akawa anabwia bajeti yake ktk idara ya usemaji sababu Lema na Mbowe ni ndugu wa damu.

Makene akaona awaachie wenyewe wazikane,ndio maana tunawaambia hao jamaa ni wahuni kupitiliza.
OK kwa hiyo msemaji wa Chadema sasa hivi ni nani?
 
Chama cha watu wachache hicho,Makene alikuwa mtiifu sana lkn Lema akawa anabwia bajeti yake ktk idara ya usemaji sababu Lema na Mbowe ni ndugu wa damu.

Makene akaona awaachie wenyewe wazikane,ndio maana tunawaambia hao jamaa ni wahuni kupitiliza.
Wewe ulikuwa wapi wakati Lema "anabwia" bajeti?Au unabuni tu?
 
Unaipenda sauti na mwandiko wake au taarifa za CDM hauzipati?
Kila taasisi huwa na utaratibu kuna viongozi na wasemaji wa taasisi nauliza msemaji wa taasisi chama cha Chadema alikuwa Makene sasa hivi msemaji wa Chadema nani? Mbona swali liko straight halina kona kona
 
Back
Top Bottom