Msako wa kukamata wazururaji A - Town | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msako wa kukamata wazururaji A - Town

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Crashwise, Oct 25, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Ndugu wanajamii, nimepata tetesi kuna mpango kabambe utakaoendeshwa na polisi hapa Arusha kwenye majimbo yote ya uchaguzi hapa Arusha , kwa kuwa ccm wameshaandikisha watu wao, watakama woote ambao wanaoonekana kuwa upinzani, ila zoezi litafanyika kama ni kuwakamata wazururaji.
    Usiulize sorce. Habari ndio hiyo.

    My take: Tahadhari ya hali ya juu ichukuliwe kwa kuwa hawa jamaa wana mbinu nyingi sana za kujaribu kupunguza kura za upinzani. Nashauri watu watembee na vitambulisho.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni vigezo vipi vitatumiwa kumtambua mtu kama ni mzururaji?
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshagundua kwamba asilimia kubwa ya hawa ni watu wa Chadema sasa wakikamatwa na kuwekwa ndani watapunguza kwa idadi kubwa wapiga kura wa chadema. Eti uchaguzi wetu wa haki/ Walikuwa wapi siku zote hizi kukamata wazururaji mpaka wasubiri siku chake kabla siku ya kupiga kura. Aaaaaaarrrrrrgggggggghhhhhh:mad2:
     
Loading...