Msaidizi wa nyumbani wa kike

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Kama kuna mtu anataka wadau mambo ya nauli mpaka ulipo ni juu yako mshahara nilazima uanzie 30000 mm nakula kilemba 100,000
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,656
1,225
Yaani unakula mishahaRA MITATU ?? HALAFU BAADA YA WIKI binti anaanza za kuleta na kuondoka...
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0

Attachments

  • 1400776395254.jpg
    File size
    33 KB
    Views
    77

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom