• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaidieni mawazo huyu mwanamke.

nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,993
Points
2,000
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,993 2,000
Za weekend wana jf? naomba niingie kwenye lengo la uzi moja kwa moja...
Iko ivi kuna mwanamke ni jirani yangu na ni mke wa mtu,ni mama wa mtoto mmoja anaenyonya,sasa katika mishemishe za ndoa akajikuta anapata mimba akiwa bado na kichanga katika kushauriana na mwenzake ikabidi wakubaliane kua wachomoe mimba,kweli wakatafuta vidonge wakatumia leo hii,sasa kitu ambacho jamaa hakufanikiwa kupata jibu ni jinsi yule mtoto aliehai kama hatodhurika na zile dawa,hapa nipo na mshkaji ndo ananipa full story nikaona si vibaya kumsaidia kwa kuwaleteeni wataalamu ili tumsaidie mawazo mke wake ajue namna ya kumnyonyesha mwanae Pas na kumpa madhara kichanga wake,bila ya kuanza kulaumiana tumsaidie kwanza lawama baadae.
 
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
1,011
Points
1,500
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
1,011 1,500
Ndenda hosptali tafadhali pia wacheni mchezo wa kucheza na afya zenu mtakufa kizembe kwa utashi wenu nasio Mungu.
 
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
426
Points
1,000
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
426 1,000
Za weekend wana jf? naomba niingie kwenye lengo la uzi moja kwa moja...
Iko ivi kuna mwanamke ni jirani yangu na ni mke wa mtu,ni mama wa mtoto mmoja anaenyonya,sasa katika mishemishe za ndoa akajikuta anapata mimba akiwa bado na kichanga katika kushauriana na mwenzake ikabidi wakubaliane kua wachomoe mimba,kweli wakatafuta vidonge wakatumia leo hii,sasa kitu ambacho jamaa hakufanikiwa kupata jibu ni jinsi yule mtoto aliehai kama hatodhurika na zile dawa,hapa nipo na mshkaji ndo ananipa full story nikaona si vibaya kumsaidia kwa kuwaleteeni wataalamu ili tumsaidie mawazo mke wake ajue namna ya kumnyonyesha mwanae Pas na kumpa madhara kichanga wake,bila ya kuanza kulaumiana tumsaidie kwanza lawama baadae.
Huyo anayenyonya ana umri gani? huo ni uamzi mgumu kupindukia.so wameamua kuua siyo mtoto wao kwa kushirikiana siyo.maana tayari hiyo ilikuwa ni nafsi hai.
Anyway wakatubu maana hiyo damu ya huyo mtoto itaendelea kuwalilia.
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,993
Points
2,000
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,993 2,000
Mwanaume unashirikishwaje kwny upuuzi huu...nasma ni jina la kike huku kwetu
Kama ishu huifahamu pita kimya sister,kwani lazima kila uzi uoneshe ujinga wako?
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,993
Points
2,000
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,993 2,000
Huyo anayenyonya ana umri gani? huo ni uamzi mgumu kupindukia.so wameamua kuua siyo mtoto wao kwa kushirikiana siyo.maana tayari hiyo ilikuwa ni nafsi hai.
Anyway wakatubu maana hiyo damu ya huyo mtoto itaendelea kuwalilia.
Ana miezi7 kwa maelezo ya mshkaji
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,703
Top