Msaidieni dada huyu


isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Habari zenu....
Kuna mdada kaomba nimuweke humu, lengo lake..
Anatafuta kazi yeyote hata msaidizi wa ndani (house girl) anamudu kufanya kazi hiyo...yuko tayari hata kuishi hukohuko job au kurudi kwao.

Ushahidi wangu kwake.
Naamini anaweza kufanya kaz pia ni mwaminifu,mchapakazi na anajali zaidi anapenda watoto hivyo kama unahitaj msichana kuwa na amani juu ya huyu.

Umri wake ni miaka 23 na anaishi dar es salaam.

Msaidieni tafadhari.
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
23 mh! Anauelewa wa mpaka elimu gani, pia anaumbo kubwa au la wastani... Coz nauitaji wa mtu wa kaz.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
23 mmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhh ............................!!!
Ningemshawishi wife amchukue ila kwa umri huo naogopa kusingiziwa kuwa nimemletea mke mwenzie ndani ya nyumba
 
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
939
Likes
162
Points
60
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
939 162 60
Ningemshauri atafute bwana tu aolewe kwa huo umri kuwaza kazi zandani atachukua mda kupata hasa kwetu sisi wabongo, wana mama walio wengi hapa dar wanaamini ukimuajiri dada wa kazi mkubwa anaejielewa atakuja kuwa mke mwanza hivo hawataki kabisa watu wazima. Labda nenda Masaki kwa watu weupe kidogo
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,809
Likes
638
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,809 638 280
Muelekeze kwangu natafuta mfnykazi za ndani
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
23 mmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhh ............................!!!
Ningemshawishi wife amchukue ila kwa umri huo naogopa kusingiziwa kuwa nimemletea mke mwenzie ndani ya nyumba
Kwan mkeo hakuamini?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Habari zenu....
Kuna mdada kaomba nimuweke humu, lengo lake..
Anatafuta kazi yeyote hata msaidizi wa ndani (house girl) anamudu kufanya kazi hiyo...yuko tayari hata kuishi hukohuko job au kurudi kwao.

Ushahidi wangu kwake.
Naamini anaweza kufanya kaz pia ni mwaminifu,mchapakazi na anajali zaidi anapenda watoto hivyo kama unahitaj msichana kuwa na amani juu ya huyu.

Umri wake ni miaka 23 na anaishi dar es salaam.

Msaidieni tafadhari.
experience yake vipi na je papuchi ataweza kutoa au anakaza bongo people views in hg lifestyle..
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
experience yake vipi na je papuchi ataweza kutoa au anakaza bongo people views in hg lifestyle..
Be serious mkuu ...
Kuhusu experience nafukiri yuko vizuri kwa stadi za kazi.
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Ningemshauri atafute bwana tu aolewe kwa huo umri kuwaza kazi zandani atachukua mda kupata hasa kwetu sisi wabongo, wana mama walio wengi hapa dar wanaamini ukimuajiri dada wa kazi mkubwa anaejielewa atakuja kuwa mke mwanza hivo hawataki kabisa watu wazima. Labda nenda Masaki kwa watu weupe kidogo
Naiamini jf bila shaka atafanikiwa.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Habari zenu....
Kuna mdada kaomba nimuweke humu, lengo lake..
Anatafuta kazi yeyote hata msaidizi wa ndani (house girl) anamudu kufanya kazi hiyo...yuko tayari hata kuishi hukohuko job au kurudi kwao.

Ushahidi wangu kwake.
Naamini anaweza kufanya kaz pia ni mwaminifu,mchapakazi na anajali zaidi anapenda watoto hivyo kama unahitaj msichana kuwa na amani juu ya huyu.

Umri wake ni miaka 23 na anaishi dar es salaam.

Msaidieni tafadhari.
anaishi wapi sasa hivi?

Muhimu:

dini gani?

sijaribu kuwa mdini lakini mimi na mke wangu ni wakristo, tumeokoka. tunahitaji mtu hata kama hajaokoka bado lakini wa upande huu, i mean mtu tutaekua tunaenda nae church, tunafanya ibada nyumbani na vitu kama hivo bila yeye kukwazika
 
A

atalkaziz

New Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
A

atalkaziz

New Member
Joined Dec 31, 2012
1 0 0
Habari zenu....
Kuna mdada kaomba nimuweke humu, lengo lake..
Anatafuta kazi yeyote hata msaidizi wa ndani (house girl) anamudu kufanya kazi hiyo...yuko tayari hata kuishi hukohuko job au kurudi kwao.

Ushahidi wangu kwake.
Naamini anaweza kufanya kaz pia ni mwaminifu,mchapakazi na anajali zaidi anapenda watoto hivyo kama unahitaj msichana kuwa na amani juu ya huyu.

Umri wake ni miaka 23 na anaishi dar es salaam.

Msaidieni tafadhari.
maelezo hayajitoshelezi na hujaainisha mahali,unapatikanaje vitu kama hivyo(FUNGUKA)
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,991
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,991 280
Umri huo ndugu yangu, sijui kama atafanikiwa kazi za ndani.
 
g click

g click

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2,436
Likes
54
Points
145
g click

g click

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
2,436 54 145
na historia yake fupi ya hapo kabla imekaaje
 

Forum statistics

Threads 1,252,117
Members 481,989
Posts 29,796,011