Msafara wa Viongozi ni Usalama au fahari?


Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
372
Likes
33
Points
45
Kiroroma

Kiroroma

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2009
372 33 45
Asubuhi ya leo nikiwa mbele ya kituo cha Polisi Salendar Bridge ulipita msafara wa kiongozi mmoja wa juu serikalini anaenda zake ofisini ulikuwa msusururu wa magari ya kifahari yapatayo sita na pikipiki,Sasa nikajiuliza msafara ni kwa ajili ya wanausalama tuu au ni ufahari fulani?Wana JF nisaidieni hapa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hujauona msafara wa JK siku hizi...Full Obamization...umeongezwa vimbwanga vya marais wa Amerika, utasema ni bonge la nchi tajiri..kumbe ni maigizo ya utoto tu...One Man Show Thing!

Magari kibao nani ana mpango wa kuwaua nyie?

Masikini akipata.......!! mi nawatazamaga hawa wakuu weee, sielewi kitu!
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
By the way mimi pia huwa nakutana na kigogo mwingine msafara wake si mrefu ni magari mawili meusi ya kifahari (yanavutia!) sidhani kama haya yatakuwa ya kodi zetu...:rolleyes: huwa yanapita kwa mwendo kasi...huyo tena ni nani? Hivi wangapi wanatakiwa kupitishwa? Prezida, PM, fomer Prezidents, Former ? Usalama wa taifa? Nani tena maana mwishoe kutakuwa na foleni za misafara halafu wengine tutabidi kukaa home!
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
2,717
Likes
709
Points
280
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
2,717 709 280
Ni ufahari na vishindo.
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Asubuhi ya leo nikiwa mbele ya kituo cha Polisi Salendar Bridge ulipita msafara wa kiongozi mmoja wa juu serikalini anaenda zake ofisini ulikuwa msusururu wa magari ya kifahari yapatayo sita na pikipiki,Sasa nikajiuliza msafara ni kwa ajili ya wanausalama tuu au ni ufahari fulani?Wana JF nisaidieni hapa.
Tatizo hujawa specific,ni kiongozi yupi,magari ya kifahari yapi(maana kila mtu ana vipimo vyake vya magari ya kifahari).Kwa viongozi kama Rais,Makamu wake au waziri mkuu hizo ni taratibu za kawaida kabisa za ulinzi.Kama unakumbuka tulivyompoteza Sokoine,lawama zilienda kwa wanausalama,sababu ya Escort chache zilizopelekea gari ya waziri mkuu kugonga gari ambayo haikuwa kwenye msafara.
 
dorin

dorin

Senior Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
160
Likes
15
Points
35
dorin

dorin

Senior Member
Joined Jan 29, 2010
160 15 35
Duh hapa ningempata wa kunipa maelezo kamili ningefurahia sana
Mi naonaga kama kero. Kuna siku Tulisimamishwa ile kona ya kutokea Ikulu
Kwa muda wa nusu saa ndo msafara unapita. Nilijiuliza maswali Mengia sana
yasiyokua na majibu.
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Duh hapa ningempata wa kunipa maelezo kamili ningefurahia sana
Mi naonaga kama kero. Kuna siku Tulisimamishwa ile kona ya kutokea Ikulu
Kwa muda wa nusu saa ndo msafara unapita. Nilijiuliza maswali Mengia sana
yasiyokua na majibu.
Hakuna maelezo ya maana zaidi ya uzembe unaosababishwa,ama na mawasiliano mabaya kati ya Usalama wa taifa na police,lakini nachoelewa ratiba ya kiongozi mkubwa hutolewa mapema kwa Rpc wa eneo husika,sasa utakuta uoga wa askari wa usalama barabarani wanasimamisha magari mapema wasiharibikiwe na kazi,na kumbuka amri ya kusafisha njia inatoka kwa RTO(Region Traffic Officer) kupitia Radiocall,ambaye gari yake inakuwa mbele kwenye msafara ikisafisha njia.Au unaweza kuta ni sababu za kiusalama kwa siku ile.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Ni upotezu wa mafuta tuu kama siku ikifika imefika no way out!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Kwani hujui kuwa huu ni uongozi wa mbwembwe na ubitozi?
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
518
Likes
255
Points
80
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
518 255 80
Msafara ndio maana ya Urais. Kama wakisema gombeeni urais, lakini hakutakuwa na misafara, wala kutandikiwa mazulia mekundu majuu, nani atagombea?

The rest are just details...
 

Forum statistics

Threads 1,237,285
Members 475,501
Posts 29,283,501