Msaada


T

Teamanaconda

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
333
Likes
172
Points
60
Age
18
T

Teamanaconda

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
333 172 60
Wakuu heshima kwenu!hivi hii barabara ya Mwenge mpaka Tegeta inayojengwa sasa hivi mbona haieleweki?iliwekwa lami pande zote mara tena naona wanaikwangua kila siku ukipita hapa kuna lami ukienda mbele kiraka,kwa wataalamu wa ujenzi tunaomba mtusaidie ujenzi huu kitaalamu ndio unaitwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,252,199
Members 482,034
Posts 29,800,062