Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cilla, Jun 18, 2012.

  1. c

    cilla JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Naomba jf mnisaidie chuo kizuri cha nursing tanzania kinachotoa certificate of nursing na kinachopokea form 4
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 575
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Vpo ving.NENDA Sengerema Nursing,Kagondo,NAManyere e.t.c.Cha msing uwe na qualification
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndanda mission kule Mtwara
     
  4. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 180
    Nenda KILIMATINDE nursing college au ST GASPAR nursing college vyote ni vyuo vya ukweli. Kimoja kinamilikiwa na anglican na kingine RC. Vyote vipo wilaya ya Manyoni. Kazi ni kwako!
     
Loading...