Technologiest
JF-Expert Member
- Feb 8, 2017
- 3,727
- 4,060
Habari wakuu!
Kuna changamoto naiona kwenye app yangu ya Jf sijajua tatizo ni nini! Ni hivi nikitaka kutafuta kitu/Uzi fulani siipati icon ya "search" tofauti na awali nilikua na uwezo wa kutafuta ninachokitaka bila tatizo,kama kuna marekebisho yoyote yamefanyika Moods tusaidieni kutatua hili!
Nawasilisha!
Kuna changamoto naiona kwenye app yangu ya Jf sijajua tatizo ni nini! Ni hivi nikitaka kutafuta kitu/Uzi fulani siipati icon ya "search" tofauti na awali nilikua na uwezo wa kutafuta ninachokitaka bila tatizo,kama kuna marekebisho yoyote yamefanyika Moods tusaidieni kutatua hili!
Nawasilisha!