Msaada

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,981
2,000
Naomba kwa mtu aliyesoma veta chang'ombe anipe mawasiliano ya msajiri natafuta nafasi jamani
Jamani mbona siku hizi kila kitu kipo tu katika Mitandao? Kama umeweza kuja humu JF umeshindwa nini tu Mkuu kuingia katika Website yao ili upate details zote? Kwanini tunataka sana kumpa Kazi Waziri Mama yetu Ndalichako kwa udhaifu wetu wa kufikiri na kujiongeza kwa mambo mepesi kama haya? Watanzania wenzangu tuache kuwa Wavivu wa Kifikra hivi.
 

MAGARI7

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
2,410
2,000
Jamani mbona siku hizi kila kitu kipo tu katika Mitandao? Kama umeweza kuja humu JF umeshindwa nini tu Mkuu kuingia katika Website yao ili upate details zote? Kwanini tunataka sana kumpa Kazi Waziri Mama yetu Ndalichako kwa udhaifu wetu wa kufikiri na kujiongeza kwa mambo mepesi kama haya? Watanzania wenzangu tuache kuwa Wavivu wa Kifikra hivi.
Salaam,

Nadhani amekusikia!!

Karibu jukwaa la magari kaka
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,981
2,000
Salaam,

Nadhani amekusikia!!

Karibu jukwaa la magari kaka
Akhsante Kaka na huku huwa napita tu kwa nadra kwani sina Gari na wala sidhani kama itakuja kutokea nikamiliki Gari wakati hata Baiskeli sina. Huku nawaachieni nyie wenye Mikoko yenu.
 

MAGARI7

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
2,410
2,000
Akhsante Kaka na huku huwa napita tu kwa nadra kwani sina Gari na wala sidhani kama itakuja kutokea nikamiliki Gari wakati hata Baiskeli sina. Huku nawaachieni nyie wenye Mikoko yenu.
Kila kitu na wakati wake kaka.. usifadhaike
Muda ukiwadia utapata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom