MSAADA:- WhatsApp Errors.

Kibereko

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
280
1,000
Habari za muda huu Mabibi na Mabwana.
Naitaji msaada WhatsApp yangu imekorapti tangu Asubuhi simu hipo kwenye Internet lakini WhatsApp Aifanyi kazi nikituma SMS aziendi.
Naogopa Ku UnInstallation kwasababu nipo nje ya Tanzania natumia WhatsApp kwa namba yangu hiyo hiyo ya Tanzania sasa naogopa inaweza kukutaa kurudi tena kwenye WhatsApp kwa namba yangu hiyo ya Tanzania.
Naombeni msaada kwa yeyote anaeweza anifahamishe.
 

MISULI

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,397
2,000
Habari za muda huu Mabibi na Mabwana.
Naitaji msaada WhatsApp yangu imekorapti tangu Asubuhi simu hipo kwenye Internet lakini WhatsApp Aifanyi kazi nikituma SMS aziendi.
Naogopa Ku UnInstallation kwasababu nipo nje ya Tanzania natumia WhatsApp kwa namba yangu hiyo hiyo ya Tanzania sasa naogopa inaweza kukutaa kurudi tena kwenye WhatsApp kwa namba yangu hiyo ya Tanzania.
Naombeni msaada kwa yeyote anaeweza anifahamishe.
Mkuu kwani huko uliko laini ya Tanzania haifanyi kazi?Kwa maana ya kupokea meseji. Kama unaweza pokea meseji we uninstall tu then code utatumiwa.
 

Kibereko

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
280
1,000
Mkuu kwani huko uliko laini ya Tanzania haifanyi kazi?Kwa maana ya kupokea meseji. Kama unaweza pokea meseji we uninstall tu then code utatumiwa.
Line Aiwezi kupokea SMS mkuu line imeoff kabisa sipatikani kwa call wala SMS.
 

Kibereko

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
280
1,000
Nenda YouTube kuna topics kibao zitakusaidia
Nimejaribu but wanasema kama simu aiwezi kupokea SMS aiwezekani ndio maana nimekuja humu Jf kuna wajuzi wengi wanaweza kunisaidia, kutumia WhatsApp kwa namba ya huku sitaki watu wengine wajue kama sipo Tanzania ndio maana natumia WhatsApp kwa namba ya Tanzania.
 

MISULI

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,397
2,000
Line Aiwezi kupokea SMS mkuu line imeoff kabisa sipatikani kwa call wala SMS.
Line gani?Huku niliko Voda inasoma na meseji zinaingia kama kawaida ila siwezi kutuma txt au kupiga simu.Na watsap yangu huwa natumiwa code kupitia namba ya voda
 

Kibereko

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
280
1,000
Line gani?Huku niliko Voda inasoma na meseji zinaingia kama kawaida ila siwezi kutuma txt au kupiga simu.Na watsap yangu huwa natumiwa code kupitia namba ya voda
Natumia line ya tiGo Alafu huku Akuna Roaming connection
 

el_magnefico

JF-Expert Member
Nov 6, 2015
473
1,000
Angalia DND-Mode (ina alama kama bar ya wi-fi) kama ipo enabled basi disable. Inawezekana tatizo lipo hapo au piga screenshot tuone
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,321
2,000
Habari za muda huu Mabibi na Mabwana.
Naitaji msaada WhatsApp yangu imekorapti tangu Asubuhi simu hipo kwenye Internet lakini WhatsApp Aifanyi kazi nikituma SMS aziendi.
Naogopa Ku UnInstallation kwasababu nipo nje ya Tanzania natumia WhatsApp kwa namba yangu hiyo hiyo ya Tanzania sasa naogopa inaweza kukutaa kurudi tena kwenye WhatsApp kwa namba yangu hiyo ya Tanzania.
Naombeni msaada kwa yeyote anaeweza anifahamishe.
Mkuu whatsapp ni web based sio laini ya simu uliyosajilia, tumia line yeyote ya huko then ifute hiyo whatsapp then anza maisha mapya hakuna kinachopotea, ila kwenye registration utaandika hiyo laini ya hapa bongo. Data zote za whatsapp zinarudi upya kama chats nk
 

Kibereko

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
280
1,000
Sawa mkuu Ahsante sana kwa ushauri nitafanya hivyo ingawa siitaji watu wengine wajue kama nimesafiri sipo Bongo .
Mkuu whatsapp ni web based sio laini ya simu uliyosajilia, tumia line yeyote ya huko then ifute hiyo whatsapp then anza maisha mapya hakuna kinachopotea, ila kwenye registration utaandika hiyo laini ya hapa bongo. Data zote za whatsapp zinarudi upya kama chats nk
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,321
2,000
Sawa mkuu Ahsante sana kwa ushauri nitafanya hivyo ingawa siitaji watu wengine wajue kama nimesafiri sipo Bongo .
Hata ukibadili watajua kama ukituma message ya kawaida, ila mawasiliano ya text kwa whatsapp hayaonyeshi line, yataendelea kuonyesha kama unatumia line ya bongo
 

Mpombote

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
1,928
2,000
Hata ukibadili watajua kama ukituma message ya kawaida, ila mawasiliano ya text kwa whatsapp hayaonyeshi line, yataendelea kuonyesha kama unatumia line ya bongo
Tatizo pale katika kujaza namba hatopokea zile confirmation code kama nimemuelewa mkuu na tigo haina roaming nchi za watu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom