Msaada wenu wadau

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
1,555
2,000
Nenda ukapambane mkuu wamekushortilist kwa sababu CV yako ilionyesha unafaa kwa hiyo job.sasa unakuja tena kutafuta madesa,si itakuwa kama kuibia hiv au?

I'm just kiding mkuu,nenda ukaonyeshe uwezo wako.by the way kuwa shortlisted maana yake umeonyesha unafaa,hongera, Mungu akutangulie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom