Msaada wenu wa Utaalamu


J

Justine Marack

Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
84
Likes
48
Points
25
J

Justine Marack

Member
Joined Jul 31, 2014
84 48 25
Nimeagiza gari toka Japan na baada ya kuanza biashara nimepata changamoto ya matumizi ya mafuta. Gari ni Toyota hiace, Engine ni 2RZ na ni automatic. Gari inatumia lita moja ya mafuta ya petrol kwa kilomita 3.7 na ilitakiwa angalau kutumia kwa wastani wa kilomita 7 kwa lita. Kama unajua lolote nijuze kwa kuwa newaendea mafundi kadhaa kila mmoja kasema yake. 1. Plague 2.Wiring 3. Sensor 4. .... hata sikumuelewa vema. Wadau wenzau wanasema hata wao walikua na hiyo hali ila kila mmoja inaonekana alisolve kwa njia tofauti yaani hakuna njia iliyo common kwa wote. Nikipata mawazo yenu nita mweleza fundi aliye karibu nami ili alifanyie kazi. Tafadhali mimi sipo dar so sina namna ya kuleta gari ofisini kwa mtu wa dar, nipo Mikoani so msaada wako wa mawzo nitasema na fundi wa huku. Nisaidieni
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,986
Likes
5,574
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,986 5,574 280
fanya service mkuu ya kawaida cheki plug nunua nyingine usiweke bora plug kwa kuwa unaweza ingia google search utapata aina ya plug zinazotakiwa kwenye 2rz


fungua distributer fanyia usafi kuanzia cap na rotor yake.

njoo kwenye mafuta safisha fuel filter ukiona chafu sana fungua na nozel zisafishe

fungua idle sensor isafishe pia

check air clener kama limechoka nunua jingine.

hapo hapo kwenye air clener kuna sensor MAF sensor hiyo ndio ugonjwa mkubwa unaoweza kusababisha gari kula mafuta je ni nzima ??


swali vipi hali ya gari unapoliendesha lipo kawaida jepesi??

pili vipi moshi wa gari upo katika hali gani?? ni wa aina gani?? mweusi ??

kwa kuwa gari umeagiza yapaswa isitoe moshi kabisa coz bado ipo kwenye hali nzuri.
 
Kyambambembe

Kyambambembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
317
Likes
289
Points
80
Kyambambembe

Kyambambembe

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
317 289 80
Mbeya hapa mjini kuna mafundi wazuri njoo nayo naamin watakusaidia ingawa mm sio fundi lkn nimepitia hiyo changamoto
 
J

Justine Marack

Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
84
Likes
48
Points
25
J

Justine Marack

Member
Joined Jul 31, 2014
84 48 25
Asante sana kwa ushauri, naufanyika kazi nitaleta mrejesho.
 

Forum statistics

Threads 1,235,503
Members 474,615
Posts 29,224,890