Msaada wenu unahitajika wana JF

Msaada wenu unahitajika wana JF

Mihayo jr

Member
Joined
Aug 13, 2018
Posts
6
Reaction score
8
Wasalam watanzania wenzangu.

Najitokeza kwenu kuwaombea msaada kadri ya mtakavyoweza nisaidia. Sihitaji msaada wa pesa ila naomba kusaidiwa kazi.

Ki ufupi mimi ni graduate wa sheria chuo kimoja hapa Tanzania, nimehitimu mwaka 2016 lakini tangu nihitimu nimestruggle sana kupata ajira pengine kutokuhudhuria shule ya sheria (Law school) yaweza kuwa sababu moja wapo japo sio kosa langu ila ni ukata wa familia yangu.

Kuhusu swala la uzoefu, nimefanya internship mahakama moja ya wilaya na law firm moja mjini hapa Dar na baada ya kuhitimu nilijiunga eneo hilo nilipofanya internship kama graduate trainee na tulielewana nitakuwa nalipwa kiasi flani nami nikaona angalau niwepo hapa na nikusanye kusanye ili mwisho wa siku niende law school nitimizendoto yangu ya kiwa wakili. Ajabu sikupata kulipwa hicho kiwango zaidi yakupewa pesa ya nauli.

Nimekaa pale kwa muda wa mwaka huku nikihangaika kutafta sehemu nyingine ila sikubahatika maana lawfirm nyingine nilizoomba niliambiwa at least ningekuwa nimegraduate law school au ningekua law school na natafta internship.

Nikaona isiwe tabu ngoja nijaribu kuomba popote nikajiunga na sites mbalimbali za matangazo ya ajira nikawa natuma applications nimebahatika kuitwa ktk interviews tatu lakini sijabahatika kupata nafasi.

Mbali na hayo nikaona nisijifanye nataka sana kazi za ofisini nikaona ngoja ni lande hata huko ma viwandani kutafta hata kazi za muda/vibarua Nimekaa sana pale EPZA, tegeta huko, mbagala lakini sijabahatika.

Ki ukweli wandugu nimehangaika na familia yangu yanitegemea, ninawadogo zangu wananitegemea na hakuna mwingine wa kuwasaidia maana baba ni mimi na mama ni mimi.

Hivyo basi wadau naombeni mwenyenafasi ya kunisaidia kazi si lazima iwe ya ofisini hata ya kutumia nguvu mimi nipo tayari.

Ujuzi wangu, niko vizuri ktk ku draft na kuandaa legal documents kama pleadings, contracts, memarts, demand notes n.k. pia nipo vizuri ktk research

Usisite kunipa kazi yoyote kwa kuangalia elimu yangu kikubwa ni maisha na mimi nitaipiga.

Nashukuruni sana na nakaribisha ushauri, maoni na maswali.
Ahsanteni sana.
 
mbona umenza kukata tamaa mapema kosa uliofanya na kuacha iyo sehemu waliokuwa wanakupa nauli au ujui kuwa the two most powerful warriors are patience and time ila usikate tamaa endelea ku apply tu
 
Pole sana mkuu....
Binafsi sina penye naweza nikakusaidia kwa upande huo
 
mbona umenza kukata tamaa mapema kosa uliofanya na kuacha iyo sehemu waliokuwa wanakupa nauli au ujui kuwa the two most powerful warriors are patience and time ila usikate tamaa endelea ku apply tu
Sijakata tamaa ndugu ndio maana nahangaika. Firm ilikua ya watu wawili lakini imevunjika jamaa mmoja kaondoka kaenda kusoma phd na ndie aliekuwa active kama ni kesi alikua anazibeba zote yeye jamaa aliebaki ni haendi mahakamani akiletewa case inabidi nae atafte tena rafiki yake ampe hiyo kesi na wanagawana pesa.

In short yeye ni kama wakala vp so hata hiyo ya nauli haitoki na mm sina kingine cha kuniwezesha kufika ofisini na bado kodi yanisubiri na mambo ya msosi, so sijaamua tu kuachana napo kunasababu nyingi nyuma ya pazia
 
Pole sana Mkuu natamani ningekuwa na uwezo nikusaidie kwa namna yoyote na nafrahi umeonyesha uanaume kwa kutobagua ama kuchagua kazi ya kufanya ili maisha yaende nakuombea menyezi Mungu wapatikane wadau watakaoweza kukupa nafasi kwa namna yoyote ile uonyeshe uwezi wako lakini nakishauri hata kikitokea kibarua cha kupewa pesa kidogo piga usiangalie eti hakiendani na elimu yako. Taratibu hivyohivyo kikubwa kitakuja tu.

Nawaomba wadau wenyenafasi zenu msaidieni mtanzania mwenzetu na uzuri hataki misaada sijui pesa yeye anataka kazi, yaani hataki samaki lakini anataka kupewa mtumbwi akavue samaki, tuonyeshe utu wetu bandugu.
 
Pole sana Mkuu natamani ningekuwa na uwezo nikusaidie kwa namna yoyote na nafrahi umeonyesha uanaume kwa kutobagua ama kuchagua kazi ya kufanya ili maisha yaende nakuombea menyezi Mungu wapatikane wadau watakaoweza kukupa nafasi kwa namna yoyote ile uonyeshe uwezi wako lakini nakishauri hata kikitokea kibarua cha kupewa pesa kidogo piga usiangalie eti hakiendani na elimu yako. Taratibu hivyohivyo kikubwa kitakuja tu.

Nawaomba wadau wenyenafasi zenu msaidieni mtanzania mwenzetu na uzuri hataki misaada sijui pesa yeye anataka kazi, yaani hataki samaki lakini anataka kupewa mtumbwi akavue samaki, tuonyeshe utu wetu bandugu.
Amina.. Na nikuhakikishie tu siangalii kiwango cha mshahara wala elimu siioi kigezo mie naangalia kazi tu nashukuru na nitafanyia kazi ushauri wako
 
Cha kawaida tu mkuu 3.1
Ahaaa, sawa. Ushauri wangu, kwenye soko la ajira kwa hiyo ni shida kidogo. But nakutia moyo usikate tamaa, endelea kutafta utafanikiwa tu.

Ukifanikiwa, soma hata postgraduate ya kitu chochote kwasababu kwa hiyo G.P.A inaweza kukusumbua kidogo.
 
Ahaaa, sawa. Ushauri wangu, kwenye soko la ajira kwa hiyo ni shida kidogo. But nakutia moyo usikate tamaa, endelea kutafta utafanikiwa tu.

Ukifanikiwa, soma hata postgraduate ya kitu chochote kwasababu kwa hiyo G.P.A inaweza kukusumbua kidogo.
Sawa mkuu nashukuru kwa ushauri wako
 
Back
Top Bottom