Msaada wenu Speaker zinahitajika

Msaada wenu Speaker zinahitajika

Foxhound

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Posts
28,740
Reaction score
76,383
Wakuu habari zenu.
Natumai kwenye jukwaa hili wapo baadhi ya member ambao ni wataalam wa mambo mbali mbali ya kiufundi electronics, sasa mwenzenu kwa bahati mbaya leo hii mchana wakati nafungulia Tv walau nipate kuangalia habari na mambo mbali mbali yanayojiri/yanayowndelea hapa nchini kwetu, kwa bahati nzuri/mbaya wkati naongeza sauti ya tv, nikagundua kuwa spika za tv yangu hazitoi sauti vizuri. Hivyo ilibidi niifungue ili kujua tatizo ndipo nimegundua spika zake tayari zimechanika. Hivyo nawaomba msaada wenu kwa mwenye kuwa nazo ili aniuzie au mwenye kujua duka la vifaa ambalo nitaweza kuzipata kwa hapa Dar naomba anijulishe. Tv ni Samsung 32".
Msaada wenu tafadhalini.

4ᵗʰpost 2019
IMG_20190209_131709.jpeg
IMG_20190209_131929.jpeg
IMG_20190209_131759.jpeg


°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Kwa nini usitumie redio tu kama source ya sauti mkuu.
Wakuu habari zenu.
Natumai kwenye jukwaa hili wapo baadhi ya member ambao ni wataalam wa mambo mbali mbali ya kiufundi electronics, sasa mwenzenu kwa bahati mbaya leo hii mchana wakati nafungulia Tv walau nipate kuangalia habari na mambo mbali mbali yanayojiri/yanayowndelea hapa nchini kwetu, kwa bahati nzuri/mbaya wkati naongeza sauti ya tv, nikagundua kuwa spika za tv yangu hazitoi sauti vizuri. Hivyo ilibidi niifungue ili kujua tatizo ndipo nimegundua spika zake tayari zimechanika. Hivyo nawaomba msaada wenu kwa mwenye kuwa nazo ili aniuzie au mwenye kujua duka la vifaa ambalo nitaweza kuzipata kwa hapa Dar naomba anijulishe. Tv ni Samsung 32".
Msaada wenu tafadhalini.

4ᵗʰpost 2019View attachment 1018320View attachment 1018321View attachment 1018323

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

Sent from my Nokia 6 using Jamii Forums mobile app
 
Kwa nini usitumie redio tu kama source ya sauti mkuu.

Sent from my Nokia 6 using Jamii Forums mobile app
Ndio nimefanya hivyo, kwasasa natumia subwoofer. Ila kiukweli hii Tv inajiweza kwenye sauti maana sauti yake tu balaa.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Ukipata muda tembelea kariakoo ukiwa nazo.
Ndio nimefanya hivyo, kwasasa natumia subwoofer. Ila kiukweli hii Tv inajiweza kwenye sauti maana sauti yake tu balaa.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

Sent from my Nokia 6 using Jamii Forums mobile app
 
Ukipata muda tembelea kariakoo ukiwa nazo.

Sent from my Nokia 6 using Jamii Forums mobile app
Poa poa ila ingependeza kama ningejua ni duka gani uhakika. Maana kipindi hiki niko bize sana

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Ndio nimefanya hivyo, kwasasa natumia subwoofer. Ila kiukweli hii Tv inajiweza kwenye sauti maana sauti yake tu balaa.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

Kumbe utaziunguza tena sasa,usiniambie huwa unafungulia sauti kama banda la video.
 
Kumbe utaziunguza tena sasa,usiniambie huwa unafungulia sauti kama banda la video.
Mkuu nafungulia sauti ya wastan, niliposema inajiweza sikuwa namaanisha kuwa nafungulia sauti kubwa bali uwezo wake kama utaamua kusikiliza music inatoa vizuri.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Wakuu bado nawaombeni. Sijafanikiwa bado

3x² + 5 + 4x³ - x² + 2x³ + 9
 
Wakuu, mwenye tv samsung led series 4 iliyokufa tutafutane

ᴸᵉᵍᵉⁿᵈᵃʳʸ [emoji377]
 
Wakuu habari zenu.
Natumai kwenye jukwaa hili wapo baadhi ya member ambao ni wataalam wa mambo mbali mbali ya kiufundi electronics, sasa mwenzenu kwa bahati mbaya leo hii mchana wakati nafungulia Tv walau nipate kuangalia habari na mambo mbali mbali yanayojiri/yanayowndelea hapa nchini kwetu, kwa bahati nzuri/mbaya wkati naongeza sauti ya tv, nikagundua kuwa spika za tv yangu hazitoi sauti vizuri. Hivyo ilibidi niifungue ili kujua tatizo ndipo nimegundua spika zake tayari zimechanika. Hivyo nawaomba msaada wenu kwa mwenye kuwa nazo ili aniuzie au mwenye kujua duka la vifaa ambalo nitaweza kuzipata kwa hapa Dar naomba anijulishe. Tv ni Samsung 32".
Msaada wenu tafadhalini.

4ᵗʰpost 2019View attachment 1018320View attachment 1018321View attachment 1018323

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

Ni aibu kama unaweza nunua tv ya almost laki tano afu unashindwa nunua hata radio ya laki na nusu au mbili itoe sauti kutoka kwenye tv .unatumiaje spika za tv mkuu hata nyimbo unasikilizaje kwenye hiyo spika kwanza 😁😁 em kanunue radio hizo spika ningeeza kukutolea kwangu maana hazitumiki ila kanunue radio
 
Ni aibu kama unaweza nunua tv ya almost laki tano afu unashindwa nunua hata radio ya laki na nusu au mbili itoe sauti kutoka kwenye tv .unatumiaje spika za tv mkuu hata nyimbo unasikilizaje kwenye hiyo spika kwanza [emoji16][emoji16] em kanunue radio hizo spika ningeeza kukutolea kwangu maana hazitumiki ila kanunue radio
Chief hujanielewa, radio ninayo tena kubwa tu. Nilimaanisha kuwa spika za tv yangu zimeharibika, tena ni spika za ndani, kama kuna mwenye nazo tafadhali

ᴱᵛᵉʳʸᵇᵒᵈʸ ˡᵒᵛᵉˢ ᵃ ᵇⁱᵍ⁻ᵗⁱᵗᵗʸ ʷᵒᵐᵃⁿ [emoji377]
 
Wakuu naahukuru kwa msaada wenu, hatimaye nimefanikiwa kuziona kwenye Aliexpress.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom