msaada waungwana

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,725
2,000
waungwana jamani salama,tafadhalini sana naombeni msaada wenu wa kupata nafasi ya kuvolunteer,tangu nimalize chuo sasa yapata nina wiki mbili kitaa,taaluma yangu ni electrical installation ngazi ya level 2,msaada ninaoutaka ni kupata tu nafasi katika kampuni yoyote kwa maana jamani kitaa kigumu kukaa tu home kunachosha,Aliye tayari kunisaidia ani Pm.namba yangu ni O7183O2132
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,415
2,000
Have you tried to apply for any job vacancy (of your career)?

There is no need ku-volunteer kwa fani kama yako. It's better if you try to submit CV zako in different companies.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom