Msaada wataalamu wa humu

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,445
Reaction score
7,987
Naomba msaada wa ili bonanza anae lijulia maana kila nikijalibu napigwa za kichwa kama kuna mtaalamu tulijegeje msaada.


 
Msaada Ni kuachana nalo tu la sivyo litakufilisi au utalibomoa ufungwe
 
Haya madude yametapakaaa mitaani kibao mikoa mingi watu wanapigwa za uso na hamna kitu watafanya [emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…