msaada wap wanafundisha photocopy and printer mantainance?

msaada wap wanafundisha photocopy and printer mantainance?

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Posts
3,402
Reaction score
944
naitaji kujifunza mantainence za photocopy na printer,wapi wanafundisha?msaad plz
 
naitaji kujifunza mantainence za photocopy na printer,wapi wanafundisha?msaad plz

Kupata shule ya aina hiyo ni ngumu kwani huwezi pata shule wakawa na aina nyingi za photocopy na printer ili uweze jifunza.Ushauri wangu kama huja ajiriwa tafuta kampuni wanao deal na matengenezo ya hivyo vitu nenda pale omba hata kuvolunteer for the sake of knowledge si mbaya utajifunza.Kama umeajiriwa,bado in your spare time(say weekend) fanya kama nilivyokwambia mwanzo.Sijui uko mkoa gani kwa Dar kampuni ni nyingi,do you home work and nenda kaongee nao.Usione soo sema nao.
 
Kupata shule ya aina hiyo ni ngumu kwani huwezi pata shule wakawa na aina nyingi za photocopy na printer ili uweze jifunza.Ushauri wangu kama huja ajiriwa tafuta kampuni wanao deal na matengenezo ya hivyo vitu nenda pale omba hata kuvolunteer for the sake of knowledge si mbaya utajifunza.Kama umeajiriwa,bado in your spare time(say weekend) fanya kama nilivyokwambia mwanzo.Sijui uko mkoa gani kwa Dar kampuni ni nyingi,do you home work and nenda kaongee nao.Usione soo sema nao.

Nimeupenda ushauri wako. Mimi pia nilikuwa nahitaji kitu hiyo na niko Dar, tafadhari kama unaweza kusaidia kwa kutaja vijiwe vinavyoweza ku-accept mavolunteer kama mimi
 
Nimeupenda ushauri wako. Mimi pia nilikuwa nahitaji kitu hiyo na niko Dar, tafadhari kama unaweza kusaidia kwa kutaja vijiwe vinavyoweza ku-accept mavolunteer kama mimi
Si rahisi kujua wapi wanahitaji volunteer,wewe unayehitaji unaweza fanya kitu tunaita" door to door" unaenda ofisi moja baada ya nyingine.Fika katika ofisi husika waelezee shida yako unaweza saidiwa.Cha muhimu usiwe mtu wa kukata tamaa kwani majibu utakayokutana nayo mengine hayatakuwa mazuri.Sehemu ipi uende siwezi jua specific,ila unaweza ulizia maduka makubwa yanayouza printers/photocopy machine say product ya hp,then ukifika pale naamini ukiwauliza sehemu ambapo wanatengeneza printers kwa wao itakuwa virahisi kupajua.Fanya hivyo kwa maduka makubwa kama vipi wambie unaprinter yako au photocopy unatafuta fundi,wakikuelekeza ukifika kwa fundi unabadilisha story.Unaomba kujifunza kama inawezekana.Sehemu Dsm zipo nyingi sana,do your home work find them.Ni hayo tu.
 
Back
Top Bottom