Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wandugu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zethumb, Sep 21, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Jamani naomba kwa wanaojua, mambo yamekwiva kuelekea vyuoni na mkopo huo wamegawa, lakini sisi wengine wa DIPLOMA ndo hivyo... CHECKING IN PROGRESS...ndo tumetoswa au bado tunashuglikiwa?
    Nawasilisha.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,837
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bado mnashughulikiwa ondoeni shaka muda ukifika mtajua hatma yenu
     
Loading...