Msaada wakuu!

Mwanaume MASHINE

Senior Member
Jun 14, 2017
172
500
Habari za mida wakuu,
wakuu nina ndugu yangu amehitimu kidato cha nne kwa mwaka 2015,alipata iv ya 26, je kwa wakati huu anaweza kukubaliwa maombi katika chuo ualimu wa primary cha serikali?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom