Msaada Wakuu wanaofahamu kuhusu simu za BestBuy

Msaada Wakuu wanaofahamu kuhusu simu za BestBuy

Mtoro8

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Posts
335
Reaction score
172
Ni muda sasa simu yangu imezingua upande wa display nimejaribu kutafuta vifaa vyake nimekosa mafundi wanadai vifaa vyake hapa bongo hakuna naomba msaada kwa anayefahamu
 
Ni muda sasa simu yangu imezingua upande wa display nimejaribu kutafuta vifaa vyake nimekosa mafundi wanadai vifaa vyake hapa bongo hakuna naomba msaada kwa anayefahamu

Ndio simu gani hiyo
 
Ni muda sasa simu yangu imezingua upande wa display nimejaribu kutafuta vifaa vyake nimekosa mafundi wanadai vifaa vyake hapa bongo hakuna naomba msaada kwa anayefahamu
Ndo naisikia kwako leo sijawahi iona hata Google labda ni gugo kidogo namimi nitoe ushamba ila kama ushaambiwa mkuu haina Vifaa Muhimu apo tafuta fundi anaejua simu kinaga ubaga Mpe akuangalizie hyo simu yako itakua inaingiliana na simu gani...kama unaitaman simu sana huna jinsi apo zaidi ya kufoji.

Hicho kilichozngua toa weka cha simu nyingine ya aina hyo vinavyoingiliana kila simu ina pacha mwenzake so tafuta pacha wa hyo cmu yako Fanya mambo,tumia simu.
 
Ndo naisikia kwako leo sijawahi iona hata Google labda ni gugo kidogo namimi nitoe ushamba ila kama ushaambiwa mkuu haina Vifaa Muhimu apo tafuta fundi anaejua simu kinaga ubaga Mpe akuangalizie hyo simu yako itakua inaingiliana na simu gani...kama unaitaman simu sana huna jinsi apo zaidi ya kufoji.

Hicho kilichozngua toa weka cha simu nyingine ya aina hyo vinavyoingiliana kila simu ina pacha mwenzake so tafuta pacha wa hyo cmu yako Fanya mambo,tumia simu.
shukrani mkuu
 
Ni muda sasa simu yangu imezingua upande wa display nimejaribu kutafuta vifaa vyake nimekosa mafundi wanadai vifaa vyake hapa bongo hakuna naomba msaada kwa anayefahamu
Mkuu unawachanganyia watu madawa, hawakuelewi, weka wazi ni brand gani.
Wakuu mliouliza bestbuy ni simu gani, bestbuy siyo simu, ni online market kama ilivyo aliexpress, amazon, kupatana n.k. Mtoro8 kanunua simu online ila hajatuambia ni brand gani.
Kama vipi tuambie Mtoro8, brand gani hiyo?
Ndio simu gani hiyo
Ndo naisikia kwako leo sijawahi iona hata Google labda ni gugo kidogo namimi nitoe ushamba ...........................
.
Weka picha tuione
 
Mkuu unawachanganyia watu madawa, hawakuelewi, weka wazi ni brand gani.
Wakuu mliouliza bestbuy ni simu gani, bestbuy siyo simu, ni online market kama ilivyo aliexpress, amazon, kupatana n.k. Mtoro8 kanunua simu online ila hajatuambia ni brand gani.
Kama vipi tuambie Mtoro8, brand gani hiyo?
BestBuy Easy Phone
 
41BYnE30sTL._SX200_.jpg
 
Mkuu unawachanganyia watu madawa, hawakuelewi, weka wazi ni brand gani.
Wakuu mliouliza bestbuy ni simu gani, bestbuy siyo simu, ni online market kama ilivyo aliexpress, amazon, kupatana n.k. Mtoro8 kanunua simu online ila hajatuambia ni brand gani.
Kama vipi tuambie Mtoro8, brand gani hiyo?
NIMEKUELEWA MKUU NI
 
Mkuu unawachanganyia watu madawa, hawakuelewi, weka wazi ni brand gani.
Wakuu mliouliza bestbuy ni simu gani, bestbuy siyo simu, ni online market kama ilivyo aliexpress, amazon, kupatana n.k. Mtoro8 kanunua simu online ila hajatuambia ni brand gani.
Kama vipi tuambie Mtoro8, brand gani hiyo?
 

Attachments

  • 41BYnE30sTL._SX200_.jpg
    41BYnE30sTL._SX200_.jpg
    7.5 KB · Views: 47
NIMEKUELEWA MKUU NI BestBuy Easy Phone
Mambo ya makosa ya kisarufi hayo, hizo simu zinaitwa "Best Buy" siyo "BestBuy", kuna space katikati hapo, ukisema "BestBuy" unamaanisha online shopping site. Isiwe kesi, fuata ushauri wa Father of Truth, tafuta spea za simu zinazoendana.
 
Mambo ya makosa ya kisarufi hayo, hizo simu zinaitwa "Best Buy" siyo "BestBuy", kuna space katikati hapo, ukisema "BestBuy" unamaanisha online shopping site. Isiwe kesi, fuata ushauri wa Father of Truth, tafuta spea za simu zinazoendana.
Kuna fundi amedai haitowezekana kupata
 
Kuna fundi amedai haitowezekana kupata
Hapo Mkuu hamna namna zaidi ya kuagiza nchi za nje, usijihangaishe sana kuagiza Ulaya au Asia, hata jirani tu Kenya zipo, bei za Kenya ni rahisi kuliko Tanzania.
 
Hapo Mkuu hamna namna zaidi ya kuagiza nchi za nje, usijihangaishe sana kuagiza Ulaya au Asia, hata jirani tu Kenya zipo, bei za Kenya ni rahisi kuliko Tanzania.
Hapo Mkuu hamna namna zaidi ya kuagiza nchi za nje, usijihangaishe sana kuagiza Ulaya au Asia, hata jirani tu Kenya zipo, bei za Kenya ni rahisi kuliko Tanzania.
Sijajua namna ya kuagiza huko mkuu naomba inmfo kidogo mkuu
 
Sijajua namna ya kuagiza huko mkuu naomba inmfo kidogo mkuu
Cha kwanza kabisa, jisajili (sign up) kwenye online shop unayotaka ili uwe mteja au muuzaji.
Kuagiza kitu online kunatofautiana kati ya web na web, sababu ni "payment method", kila online shopping web ina payment method yake, kabla ya kuagiza product angalia payment method wanayotumia, pia usiagize tu harakaharaka, kuna matapeli wamejaa, kujua kama muuzaji ni tapeli au la, angalia comment za wateja mbalimbali kwenye profile yake, ukiona wanam-comment vibaya, ujue huyo ni tapeli, ukiona wana-comment positive, huyo ni mwaminifu.
Mimi sina uzoefu sana kwenye kuagiza vitu online, ngoja wazoefu waje waendeleze nilipoishia.
Usichoke kuuliza Mkuu.
 
Cha kwanza kabisa, jisajili (sign up) kwenye online shop unayotaka ili uwe mteja au muuzaji.
Kuagiza kitu online kunatofautiana kati ya web na web, sababu ni "payment method", kila online shopping web ina payment method yake, kabla ya kuagiza product angalia payment method wanayotumia, pia usiagize tu harakaharaka, kuna matapeli wamejaa, kujua kama muuzaji ni tapeli au la, angalia comment za wateja mbalimbali kwenye profile yake, ukiona wanam-comment vibaya, ujue huyo ni tapeli, ukiona wana-comment positive, huyo ni mwaminifu.
Mimi sina uzoefu sana kwenye kuagiza vitu online, ngoja wazoefu waje waendeleze nilipoishia.
Usichoke kuuliza Mkuu.
Asante sana mkuu
 
Back
Top Bottom