Msaada: Wakuu msaada kuhusu Note 3.

Msaada: Wakuu msaada kuhusu Note 3.

WAKU-GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2015
Posts
950
Reaction score
630
Habari wakuu,

Ninauliza kama ninaweza pata samsung note 3 mpya na original.

Ninaipenda hii simu japo kuwa ni ya zamani.

Please wataalamu naomba ushauri na jinsi ya kuipata simu tajwa....!
 
Habari wakuu,

Ninauliza kama ninaweza pata samsung note 3 mpya na original.

Ninaipenda hii simu japo kuwa ni ya zamani.

Please wataalamu naomba ushauri na jinsi ya kuipata simu tajwa....!
Nenda kwenye page za insta
 
Na ilitoka mwaka 2013 hii.
Samsung bado wanazitengeneza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom