Msaada: Wakuu msaada kuhusu malipo ya ada chuo cha UDOM

Msaada: Wakuu msaada kuhusu malipo ya ada chuo cha UDOM

fh kwenye beat

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Posts
494
Reaction score
613
Kama kichwa cha habari kinavojieleza naomba msaada kuhusu ulipaji ada chuo cha udom yani unalipia kwa semester au unalipa yote kwa pamoja..... Natanguliza shukrani wakuu.
 
Chaguo n lako weng hulipa kwa semista due to ukata lakn kama upo biyee lipo full vyote vnaruhusiwaa
 
Chaguo n lako weng hulipa kwa semista due to ukata lakn kama upo biyee lipo full vyote vnaruhusiwaa
Kuna jamaa yupo pale nimemuuliza kasema full nikapata wasiwasi naona cjui kisa anak mkopo 100% naona hayo mambo hajafatilia
 
Kama kichwa cha habari kinavojieleza naomba msaada kuhusu ulipaji ada chuo cha udom yani unalipia kwa semester au unalipa yote kwa pamoja..... Natanguliza shukrani wakuu.

ukilipa full ukadisco au ukafukuzwa chuo kutokana na sababu yoyote hela yako imeenda na maji, ingawa sikuombei ufukuzwe lakini hayo yapo
 
ukilipa full ukadisco au ukafukuzwa chuo kutokana na sababu yoyote hela yako imeenda na maji, ingawa sikuombei ufukuzwe lakini hayo yapo
Kuwa makini mkuu,kwani unaweza ukadisco katikati ya muhula au semester kweli?
 
ukilipa full ukadisco au ukafukuzwa chuo kutokana na sababu yoyote hela yako imeenda na maji, ingawa sikuombei ufukuzwe lakini hayo yapo
Mtindo wa kudisco kwa semista
Kuwa makini mkuu,kwani unaweza ukadisco katikati ya muhula au semester kweli?

imefutwa, kwa sasa ni kwa mwaka mzima wa masomo. Yaani semista zote mbili za mwaka mmoja.
 
UDOM wanalipa awamu mbili au moja kama unaweza Mkuu....
 
Mtindo wa kudisco kwa semista


imefutwa, kwa sasa ni kwa mwaka mzima wa masomo. Yaani semista zote mbili za mwaka mmoja.

Sio kwa vyuo vyote.Muhimbili kwa mfano,ukipata supp 3 semester ya kwanza,huhitaji kuendelea kusubiri semester ya pili,ondoka tu mapema maana supp 3 zinatosha kabisa kukuondoa

Utaaendelea kusoma semester ya pili ila ujue unapoteza muda
 
Kuwa makini mkuu,kwani unaweza ukadisco katikati ya muhula au semester kweli?
Ndiyo. Ila sio kudisco kwa kufeli. Unaweza kudisco kutokana makosa mbalimbali kwa mfano ukikamatwa mwizi, ukicheat test na ukanaswa na makosa kadha wa kadha.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom