Msaada wajameni. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wajameni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, Jun 5, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nna Girlfriend wangu,yuko busy sana..naona kama naanza shindwa kuwa nae.msaada wandugu.Yeye ratiba zake zinabadilika at anytime.Mnaweza mkawa nae mnapata vinywaji.hapo hapo anapigiwa simu anaitwa kazini.nimechoka mwenzenu.msaada please.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoyaaaaaaaaaa???
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    sasa hutaki afanye kazi?
     
  4. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unantisha sasa.
     
  5. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo kwamba staki afanye kazi.hii imezidi sana.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wakati mnaanza uhusiano hukujua kama yupo busy??
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwezi ku hendo presha. achana naye tafuta aliyopo kila mara kama unavotaka.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    . . .. . . Kitu kikubwa hujasema kama huamini kama ubize wake ni wa mashaka. . . .Lakini pia kwani yupo bize 24/7?Kama hapana presha ya nini?
     
  9. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuamini tatizo,hayo mau busy too.it is too much
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,241
    Trophy Points: 280
    unapompenda mtu kunakuwa na sacriface..... Sasa ya ubusy tu inakushinda akiugua utamuuguza kweli wewe?
     
  11. N

    Nyuki baby Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp mkubwa hata ukitaka kula mvituzzy!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Ndugu, ukikua utaelewa. Mtakapokuwa wanandoa kutakuwa na ubusy wa kila aina, kuna kazi, safari, ugonjwa na wakija watoto ndo utaipata! Na watoto wa siku hizi hawalii hadi wahisi wazazi wanakula good time!
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    shostito unataka kunambia hata saa 8 usiku akipigiwa cm anatoka? na kwaupande wangu kama amekueleze nature ya kazi yake sidhani kama ni tatizo la huyawezi weka manyanga chini wenzio wakusaidie.
     
Loading...