Msaada wa 'written interview' uhamiaji.

H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
36
Points
125
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
36 125
Natumaini mpo wazima, naombeni mtu mwenye 'idea' ya maswali yanayoweza kutoka katika 'written interview' ya uhamiaji anisaidie, au muundo wa maswali yake unakuaje,' please' naomba anisaidie, asanteni sana.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Natumaini mpo wazima, naombeni mtu mwenye idea ya maswali yanayoweza kutoka katika written interview ya uhamiaji anisaidie, au muundo wa maswali yake unakuaje, plz naomba anisaidie, asanteni sana
Nini kilijiri j mosi mkuu kama hutojari tupe ronja na hiyo written ni lini?
 
B

BARCA ON

Senior Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
173
Points
225
B

BARCA ON

Senior Member
Joined Nov 26, 2011
173 225
Natumaini mpo wazima, naombeni mtu mwenye idea ya maswali yanayoweza kutoka katika written interview ya uhamiaji anisaidie, au muundo wa maswali yake unakuaje, plz naomba anisaidie, asanteni sana
Vipi siku ya Jumamosi kilijili kitu gani
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Wewe ukiulizwa hujibu ila unataka wewe usaidie my friend tatizo hilo.
 
H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
36
Points
125
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
36 125
Wewe ukiulizwa hujibu ila unataka wewe usaidie my friend tatizo hilo.
Tatizo sio kujibiwa tujiongeze pia muda mwingine mtu anakuwa offline,so ungevuta subira kidogo mpaka kesho hivi ndo ungenipa hizo lawama, I was offline
So far jumatano watu wanaenda kufanya written interview
Jumamosi walikua wanakaguliwa vyeti
Haya nipe idea ya maswali nimpe mwana
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Tatizo sio kujibiwa tujiongeze pia muda mwingine mtu anakuwa offline,so ungevuta subira kidogo mpaka kesho hivi ndo ungenipa hizo lawama, I was offline
So far jumatano watu wanaenda kufanya written interview
Jumamosi walikua wanakaguliwa vyeti
Haya nipe idea ya maswali nimpe mwana
Sawa Kiongozi asisahau kupitia mission,vission za Kuanzishwa kwa Uhamiaji,current issue au hata tararibu za kupata hizi passport mpya vielelezo vipi vinatumika,Pia inaweza badirika ikaangukia kwenye Aptitude ambayo inakuwa general Qns. Mfano Maths,Comm.Skills,Briefly Explain na Technical Problems kila la kheri kwa huyo jamaa lolote laweza tokea.
 
Emmathias kasema

Emmathias kasema

Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
63
Points
125
Emmathias kasema

Emmathias kasema

Member
Joined Jan 29, 2018
63 125
Nipo hapa hapa mgulani naona mjibu wa sheria wapo wengi balaa wanazunguka tu kila kona, hebu ngoja niwaite nipige nao story japo tufajirijiane
 
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
287
Points
250
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
287 250
Mujibu wa sheria walikaziwa kabisa


Mm jmos nilikuja huku nikiwa najiamini kbx na Bachelor degree yng ya MECHANICAL ENGINEERING
Inayosindikizwa na NATIONAL SERVICE CERTIFICATE mujibu wa sheria lkn kumbe hawatutaki kbx sisi mujibu wa sheria na Tena mm nmepiga OP Ya zamani sana OPERATION MIAKA 50 YA JKT 2013



Ndo nkajua wote wa zamani Op :KINJEKITILE hawatutaki kbsa

Tuligomesha kutoka kidogo MP watubebeshe ndoo tukamwagilie


Mujibu wote nyumbani
 

Forum statistics

Threads 1,324,583
Members 508,741
Posts 32,167,014
Top