Msaada wa video sender

Msaada wa video sender

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
Wakuu habari za muda huu natumai hamjambo.
Naombeni msaada wa kimawazo kati ya hizi njia mbili za kusafirisha mawimbi ya picha na sauti ya chaneli kwenye umbali wa km3 ni njia ipi ni ya gharama nafuu
Njia ya kwanza kwa kutumia cable
Na ya pili kwa kutumia video sender
Chaneli ninazotarajia kuzisafirisha ni kumi tu hii si kwa ajili ya biashara ni bure, hivyo kwa mzoefu wa maswala haya naomba msaada.
 
Back
Top Bottom