Msaada wa Ufafanuzi Tafadhali.


T

top kibobo

Senior Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
148
Likes
42
Points
45
T

top kibobo

Senior Member
Joined Feb 11, 2013
148 42 45
Hivi inakuaje kwa Mkuu wa wilaya ambaye ni Askari (JWTZ) mwenye cheo cha Kanali, Mfano Mkuu wa wilaya ya Kakonko Kanali Ndagala H.M anapokutana na Askari anayemzidi cheo aidha Kamishna, Brigedia na wengineo., wote wamevaa sare zao za kazi na vyeo vyao mabegani, Je, nani anapashwa kumsalimia/salute mwingine?
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,430
Likes
37,854
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,430 37,854 280
Hivi inakuaje kwa Mkuu wa wilaya ambaye ni Askari (JWTZ) mwenye cheo cha Kanali, Mfano Mkuu wa wilaya ya Kakonko Kanali Ndagala H.M anapokutana na Askari anayemzidi cheo aidha Kamishna, Brigedia na wengineo., wote wamevaa sare zao za kazi na vyeo vyao mabegani, Je, nani anapashwa kumsalimia/salute mwingine?
Awe askari wa cheo chochote atamsalute Mkuu wa mkoa.
Hata kama mkuu wa mkoa alikuwa ni Kanali na aliekutana nae ni Brigedia.
Refer to: Yusuph Makamba alistaafu akiwa ni Luteni wa jeshi lakini maafande na vyeo vyao walikuwa wanamsalute alipokuwa Mkuu wa mkoa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,688
Members 463,371
Posts 28,556,909