msaada wa tiba na ushauri

msaada wa tiba na ushauri

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Posts
345
Reaction score
249
kuna tatizo linanisumbua kwenye njia ya mkojo lina muda mrefu toka 2011 na lilianza kidogo kidogo nikibinya kuna maumivu nayapata kama ya vidonda nimeangaika hospital walinichoma powersef lakini tatizo bado ,wakanipa dawa ya noflosaxilin maumivu yakapotea baada ya wiki yakarudi .
nikaona nikajaribu kwa wale jamaa wa mashine za kukupima kwa kukishika kwa mkono wakaniambia nina vidonda lakini wamenipa dawa laki hali bado vile vile
 
Pole mkuu ngoja waje wajuzi zaid ila usife moyo hamna maradhi yasokuwa na tiba.Nadhan humu umefika pahala panapostahili kwa tatizo lako inshallah utapata msaada makini kabisa.
 
kuna tatizo linanisumbua kwenye njia ya mkojo lina muda mrefu toka 2011 na lilianza kidogo kidogo nikibinya kuna maumivu nayapata kama ya vidonda nimeangaika hospital walinichoma powersef lakini tatizo bado ,wakanipa dawa ya noflosaxilin maumivu yakapotea baada ya wiki yakarudi .
nikaona nikajaribu kwa wale jamaa wa mashine za kukupima kwa kukishika kwa mkono wakaniambia nina vidonda lakini wamenipa dawa laki hali bado vile vile
Nenda jukwaa la afya watakusaidia huko.
 
Back
Top Bottom