yungsteval
JF-Expert Member
- Feb 21, 2014
- 309
- 109
Habari!
Natafuta masoko / wateja wa kamba za katani / kudu kwa bei ya jumla;
Kamba ya mita 100 kwa piece 10 ni sh 15000, kamba ya mita 200 kwa piece 10 ni sh 30000. Kwa anayehitaji au anamjua
mtu anayehitaji tuwasiliane PM, au 0763434194.
Natafuta masoko / wateja wa kamba za katani / kudu kwa bei ya jumla;
Kamba ya mita 100 kwa piece 10 ni sh 15000, kamba ya mita 200 kwa piece 10 ni sh 30000. Kwa anayehitaji au anamjua
mtu anayehitaji tuwasiliane PM, au 0763434194.