Msaada wa sentensi hii kwa kiingereza

1taifa

Member
May 31, 2013
75
95
WanaJF naomba mnisaidie, mfano sentensi ifuatayo nitaibadilije iwe ktk lugha ya kiingereza?

Baba! Mimi ni mtoto wako WA ngapi?

Ni hilo tu, asanteni.


Naomba kuwasilisha.
 

charles177

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
733
1,000
WanaJF naomba mnisaidie, mfano sentensi ifuatayo nitaibadilije iwe ktk lugha ya kiingereza?

Baba! Mimi ni mtoto wako WA ngapi?

Ni hilo tu, asanteni.

Naomba kuwasilisha.
Daddy, i am the first, second, or last to be born?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom