MzaramoTz
JF-Expert Member
- Dec 13, 2017
- 1,873
- 3,096
Heshima kwenu wakuu.
Aisee hebu nisaidieni wakuu nna file ipo kwenye simu ila ni pdf file sasa nataka ni-edit kwa kutoa baadhi ya maneno na kuongeza mengine. Ni app gani nitumie ku-edit nimejaribu xodo, office suite, adobe acrobat, MS word lakini sielewi tatizo ni nini.
Naomba msaada wa kujua ni app gani nitumie ku-edit hiyo file wakuu najua wataalam mpo humu.
Natanguliza Shukran Wakuu.
Aisee hebu nisaidieni wakuu nna file ipo kwenye simu ila ni pdf file sasa nataka ni-edit kwa kutoa baadhi ya maneno na kuongeza mengine. Ni app gani nitumie ku-edit nimejaribu xodo, office suite, adobe acrobat, MS word lakini sielewi tatizo ni nini.
Naomba msaada wa kujua ni app gani nitumie ku-edit hiyo file wakuu najua wataalam mpo humu.
Natanguliza Shukran Wakuu.