msaada wa NGO za kujitolea

vee15

Senior Member
Aug 8, 2016
118
225
Habari zenu wana JF samahani sana but nilkua natafta NGO ambazo zinatoa nafasi za kujitolea kwa Dar es salaam. mmi nina degree ya business administration natafta sehem ya kujitoa kuongeza knowledge na experience kwa nilichosomea. asanteni

#JOKES ASIDE PLEASE:)
 

MAUBIG

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
998
1,000
Njoo PM
Habari zenu wana JF samahani sana but nilkua natafta NGO ambazo zinatoa nafasi za kujitolea kwa Dar es salaam. mmi nina degree ya business administration natafta sehem ya kujitoa kuongeza knowledge na experience kwa nilichosomea. asanteni

#JOKES ASIDE PLEASE:)
 

saadmad

JF-Expert Member
Aug 12, 2011
520
250
1. VSO
2. RALEIGH INTERNATIONAL
3. UN VOLUNTEERS
4. RESTLESS DEVELOPMENT


Anza na hizo usikatishwe tamaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom