Msaada wa nafasi ya kibarua/kazi

shafii77

Member
Mar 18, 2019
28
45
Wadau habari za asubuhi,

Kama ilivyo mm ni muhanga wa kukosa ajira miongoni mwa vijana wengi hapa Tz, hivyo ninaomba kwa mwenye connection ya nafasi ya kazi anisaidie, popote pale ninafanya kazi walau inilipe kuanzia 200k kwa mwezi nitashuku na pia nitatoa dau la Tsh 80k kwa atakayenisaidia kupata mchongo.

NB: Elimu yangu kidato cha 6 nina uzoefu wa kufanya kazi viwandani, maofisini kama storekeeper, na ninaongea lugha ya Kiswahili na Kiingereza.

NAOMBENI MSAADA WANAJAMVI
 

Fundisanifu

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
494
1,000
Binafsi nakuombea upate mkuu.. ila nadhani umekosea kukaribisha rushwa katika bandiko lako, kwa maana matapeli wanaweza kuitumia kukupiga..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom