Msaada wa mawazo


mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
100
Likes
24
Points
35
Age
27
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
100 24 35
Wadau ni bora kusoma A level kwa mwaka mmoja au kusoma open university foundation course kisha kusoma degree Mimi ni mwalimu wa shule ya msingi kipi in bora kati ya hivi vitu viwili
 
ANTHONY KWEKA

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
682
Likes
229
Points
60
ANTHONY KWEKA

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
682 229 60
Kama uko town
Piga A level
kama ukp bush sana Foundation ndio kiboko yake
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
100
Likes
24
Points
35
Age
27
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
100 24 35
Sasa nipo mwanza had mwanza naul no buku
 

Forum statistics

Threads 1,235,818
Members 474,742
Posts 29,237,026