Msaada wa mawazo ya ku upgrade elimu

Msaada wa mawazo ya ku upgrade elimu

assassin eagle

Senior Member
Joined
Apr 23, 2022
Posts
113
Reaction score
451
Nina diploma in clinical medicine Nina GPA ya 2.4 nitafanyaje ili niweze kujiendeleza kusoma elimu ya chuo kikuu
 
Jaribu Kuomba Ila Kupata Ni 10% ,Kama Una Hamu Ya Kusoma Kaongeze Diploma Ya Diagnostic Radiograph
 
Mkuu kusoma sio kichwa/ fani yako. Jitafute wapi unaweza. Kozi za diploma kupata GPA hio! digrii utaenda ku disco af uje ujilaumu.
Jitafute mkuu .
Au doma vourse za nusiness haziwagi ngumu, au management in healthy system , hayo masayansi achana nayo huyawezi. D
 
Nina diploma in clinical medicine Nina GPA ya 2.4 nitafanyaje ili niweze kujiendeleza kusoma elimu ya chuo kikuu
Kwa kuwa una GPA below 3, hatua ya kwanza unapaswa ku'upggrade hiyo GPA upate 3 kupitia kozi ya Foundation program inayotolewa na Open University ambayo imepewa kibali na TCU.

Ingawa haitakuwa rahis kupata Medical courses bongo kwa Kupitia kozi hiyo kutokana na Competition unless uende kusoma abroad au jaribu private universities.

Ila kwa koz zingine nje ya medical unapata cha msingi Foundation koz hiyo ya miez 6 mpaka 1 upata GPA 3 na above!

So kama unania kila kitu ni possible!
 
Kwa kuwa una GPA below 3, hatua ya kwanza unapaswa ku'upggrade hiyo GPA upate 3 kupitia kozi ya Foundation program inayotolewa na Open University ambayo imepewa kibali na TCU.

Ingawa haitakuwa rahis kupata Medical courses bongo kwa Kupitia kozi hiyo kutokana na Competition unless uende kusoma abroad au jaribu private universities.

Ila kwa koz zingine nje ya medical unapata cha msingi Foundation koz hiyo ya miez 6 mpaka 1 upata GPA 3 na above!

So kama unania kila kitu ni possible!
Naomba ushauri wa namna ya kupata nafasi kusoma nchi za nje.
Ikiwezekana na kupata ufadhili.
 
Naomba ushauri wa namna ya kupata nafasi kusoma nchi za nje.
Ikiwezekana na kupata ufadhili.
Mm Sio mtaalam wa maswala ya scholarship za kusoma nje,

unaweza ukapitia kuna nyuzi natumaini zimeelezea vyema kuhusu maswala hayo humu JF
 
Mkuu kusoma sio kichwa/ fani yako. Jitafute wapi unaweza. Kozi za diploma kupata GPA hio! digrii utaenda ku disco af uje ujilaumu.
Jitafute mkuu .
Au doma vourse za nusiness haziwagi ngumu, au management in healthy system , hayo masayansi achana nayo huyawezi. D
Ndugu yangu maisha yahaendi hivyo ,ww umefikilia kuhusu GPA ila Kuna sababu zinazoweza kutokea mpaka mtu akaangukia kupata hivyo au kufeli ,hao wote unaowaona juu sio wote walifaulu vizuri wengine sababu hawakukata tamaa ,Kuna jamaa zangu wamedisco wakati Wana GPA above 3
 
Kwa kuwa una GPA below 3, hatua ya kwanza unapaswa ku'upggrade hiyo GPA upate 3 kupitia kozi ya Foundation program inayotolewa na Open University ambayo imepewa kibali na TCU.

Ingawa haitakuwa rahis kupata Medical courses bongo kwa Kupitia kozi hiyo kutokana na Competition unless uende kusoma abroad au jaribu private universities.

Ila kwa koz zingine nje ya medical unapata cha msingi Foundation koz hiyo ya miez 6 mpaka 1 upata GPA 3 na above!

So kama unania kila kitu ni possible!
Asante Mkuu , naomba unielekeze vizuri kuhusu foundation program japo nasikia kwenye Afya hakuna hiko kitu ,naomba una ufahamu wowote unielekeze vizuri
 
Ww ulifuata ushauri upi ? Kipindi kile ulitaka kusomea dental Kuna watu walikushauri kusoma radiology pia ,kati ya dental na radiology ipi NZur
Nimeomba Radiology CUHAS...maana ndo Ina uhusiano wa moja kwa moja na Cheti nilichonacho bila kuathiri kimoja wapo maana lengo langu kujiajiri...

Dental nzuri Ila utaniwia vigumu kujigawa
 
Asante Mkuu , naomba unielekeze vizuri kuhusu foundation program japo nasikia kwenye Afya hakuna hiko kitu ,naomba una ufahamu wowote unielekeze vizuri
Nami nliskia watu wanasema kwenye Afya haipo wakati kiuhalisia kuna watu wanasoma kupitia huko wenye diploma ya Clinical, Famasi na kozi zingine za afya ambazo GPA zao hazikuwa above 3,

Na hiyo kozi ukifanya application hapo Open university, TCU ndo wanayoyapitisha hayo majina.

Kwa watu wa Afya watachukuwa masomo ya sayansi kadri ya core subjects za Diploma zao.

So nenda Center yoyote ya Open University watakupa maelekezo mazur na utasoma na utamaliza then utaendelea degree.

Maneno ya kitaa yatazid kukuchelewesha bro.

Nimekupa mwongozo fanyia kazi, leta mrejesho.
Usipoteze muda!

Utanishukuru bdae!
 
Asante Mkuu , naomba unielekeze vizuri kuhusu foundation program japo nasikia kwenye Afya hakuna hiko kitu ,naomba una ufahamu wowote unielekeze vizuri


Usome huu uzi vzuri comment by comment, then kuna kitu utajifunza kuhusu Foundation program ya Open university ,
Ambapo huko kitaa wanasema watu wa Afya hawaisomi...
 
Nami nliskia watu wanasema kwenye Afya haipo wakati kiuhalisia kuna watu wanasoma kupitia huko wenye diploma ya Clinical, Famasi na kozi zingine za afya ambazo GPA zao hazikuwa above 3,

Na hiyo kozi ukifanya application hapo Open university, TCU ndo wanayoyapitisha hayo majina.

Kwa watu wa Afya watachukuwa masomo ya sayansi kadri ya core subjects za Diploma zao.

So nenda Center yoyote ya Open University watakupa maelekezo mazur na utasoma na utamaliza then utaendelea degree.

Maneno ya kitaa yatazid kukuchelewesha bro.

Nimekupa mwongozo fanyia kazi, leta mrejesho.
Usipoteze muda!

Utanishukuru bdae!
Asante Mkuu nitafanya hivyo
 
Back
Top Bottom