Msaada wa kupata kazi


kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
680
Likes
389
Points
80
kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
680 389 80
Habarini wakuu..Nianze kwa kumshukuru Mungu kwa Neema zake.Nimekuwa katika mchakato wa kutafuta kazi wakuu, na nimekutana na changamoto kadhaa ningependa tushare kwanza suala la kujuana limenikuta majuzi kwenye reputable international bank.pili kuna makampuni majuzi nimeeenda nimeambiwa nimeoverqualify.

Elimu nina master ya Economics na uzoefu wa kazi miaka 2 kwenye Microfinance na business analysis.
Msaada wenu wakuu.kampuni au taasisi gani naweza kwenda nika submit CV au kukutana na wausika ambayo wanaweza niconsider.
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,027
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,027 280
BOT vip hujajaribu mkuu? au ofisi ya mipango pale even crdb bank
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,767
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,767 280
pole sana kama hadi wewe wa masters unasumbuka je kina sie duh!
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
jamani ajira acha kabisa, mi nasugua lami tangu nigraduate 2011 kadegree changu ila wapi, hadi nimekata tamaa maana nishabadilisha soli ya kiatu mara 17, du! hii ni hatariiiii
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
it pains when even an econimicist like u suffers like that! in the other side, it also pains when it comes at the point of being told that u are overqualified. unaweza anza jiuliza "why did i go for further studies"? anyway,ni mfumo mbovu uliopo......kwa jinsi uchumi wetu unavyosusua,watu wa fani kama yako are supposed to be utilized properly. pooolee sana mkuu and keep on fighting na mungu atakusaidia...keep praying.
 
kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
680
Likes
389
Points
80
kijana13

kijana13

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
680 389 80
it pains when even an econimicist like u suffers like that! in the other side, it also pains when it comes at the point of being told that u are overqualified. unaweza anza jiuliza "why did i go for further studies"? anyway,ni mfumo mbovu uliopo......kwa jinsi uchumi wetu unavyosusua,watu wa fani kama yako are supposed to be utilized properly. pooolee sana mkuu and keep on fighting na mungu atakusaidia...keep praying.
Thanks mkuu.Sure mfumo mbovu kabisa.I believe in God.wadau tuendelee kuomba na kufunga.God atafungua njia...
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911