Msaada wa kufika Mkuranga njia panda ya Kisere

Msaada wa kufika Mkuranga njia panda ya Kisere

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Ninatarajia kuwa na safari maeneo hayo hv karibuni, naomba mwenyeji au mzoefu wa hayo maeneo anipe maelekezo ya usafiri wa kufika huko kirahisi ukitokea Temeke mwisho maana ndio naishi na ndipo ntakapoanzia safari.

Ahsante
 
Ninatarajia kuwa na safari maeneo hayo hv karibuni, naomba mwenyeji au mzoefu wa hayo maeneo anipe maelekezo ya usafiri wa kufika huko kirahisi ukitokea Temeke mwisho maana ndio naishi na ndipo ntakapoanzia safari.

Ahsante
Panda gali zinazo enda kibiti au kimanzichana watakushusha hapo njiapanda ya kisele siyo mbali sana na mkulanga ni kama km3 kutoka mkulanga
 
Panda gali zinazo enda kibiti au kimanzichana watakushusha hapo njiapanda ya kisele siyo mbali sana na mkulanga ni kama km3 kutoka mkulanga
Ahsante mkuu Na vipi magari ya kuelekea huko mkuranga stand yake ni ipi maana Mimi naishi temeke Na sijawai yaona magari ya mkuranga pande hizi
 
Ahsante mkuu Na vipi magari ya kuelekea huko mkuranga stand yake ni ipi maana Mimi naishi temeke Na sijawai yaona magari ya mkuranga pande hizi
magari ya mkulanga yapo mbagara rangi3 ulizia stend ya shamba .
 
Ahsante mkuu Na vipi magari ya kuelekea huko mkuranga stand yake ni ipi maana Mimi naishi temeke Na sijawai yaona magari ya mkuranga pande hizi
Hata temeke hapo stereo zipo gar za temeke mkuranga ambazo zinashusha mpaka kiparang'anda hapo kisele zinafika
 
Back
Top Bottom