Msaada wa kufanya backup meseji za whatsapp

Msaada wa kufanya backup meseji za whatsapp

medisonmuta

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Posts
2,449
Reaction score
1,536
Kuna kijana alichezea simu na kufuta whatsapp. Sasa nilijaribu kuiweka upya baadhi ya meseji zikarudi na nyingine kugoma. Kuna uwezekano wa kurudisha meseji zote maana nimejaribu mara ya pili zile zilizokuwepo zimeondoka na nilijaribu kutoa kwenye Google drive nilizoziweka bado inasoma. Msaada wa njia gani naweza tuma kufanya backup za meseji...
 
Back
Top Bottom