MSAADA WA KUCHAGUA CHUO KWA DEGREE

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
74,967
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
74,967 2,000
Wana jamvi naomba msaada wenu kujua ni kozi gani na chuo gani kinaweza kumfaa mdogo wangu ambaye amemaliza form six mwaka huu na kupata alama zifuatazo.
1:Chemistry..........C
2:Biology..................D
3:Geography......D
4:Bam...........................D

Ana div 11.
Naomba kujua je ni kozi gani anaweza kuomba na ni kupitia chuo kipi?
Tafadhali jamani kuuliza siyo ujinga naomba mnisaidie mwenzenu.
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
530
Points
500
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
530 500
Huyu je, anaweza akapata Agribusiness SUA au BBA SAUT?

Economics.....D
Geography......D
Advanced Mathematics.....F
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
530
Points
500
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
530 500
Huyu je, anaweza akapata Agribusiness SUA ??

Economics.....D
Geography......D
Advanced Mathematics.....F
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
74,967
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
74,967 2,000
Tatizo vijana wengi siku hizi wamelishwa sumu kuwa education ni fani isiyo na hadhi wakati ndiyo ina uhakika wa ajira
Mbona huyu kama wewe (jokes)

Aombe tu mkuu asiogope lakini asiache kuijaza education kama ana ndoto za degree.
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
45
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
45 125
Tatizo vijana wengi siku hizi wamelishwa sumu kuwa education ni fani isiyo na hadhi wakati ndiyo ina uhakika wa ajira
ndo shida ya vijana wetu, mtu yuko tayari akasome madude yasiyoeleweka ambayo hata kujiajiri ni kasheshe.. Eti ili mradi tu aondokane na maneno ya mtaani ya kumkashshfu mwalimu, wakati sasa hivi mambo ni kinyume.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,312
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,312 2,000
Environmental Health Sciences RUCU maana ya MUHAS ina ushindani mkubwa itampiga nje
Wana jamvi naomba msaada wenu kujua ni kozi gani na chuo gani kinaweza kumfaa mdogo wangu ambaye amemaliza form six mwaka huu na kupata alama zifuatazo.
1:Chemistry..........C
2:Biology..................D
3:Geography......D
4:Bam...........................D

Ana div 11.
Naomba kujua je ni kozi gani anaweza kuomba na ni kupitia chuo kipi?
Tafadhali jamani kuuliza siyo ujinga naomba mnisaidie mwenzenu.
 
Stylish

Stylish

Member
Joined
Sep 27, 2018
Messages
8
Points
45
Stylish

Stylish

Member
Joined Sep 27, 2018
8 45
Huyu je, anaweza akapata Agribusiness SUA au BBA SAUT?

Economics.....D
Geography......D
Advanced Mathematics.....F
Amesoma kwa target sana ,Kuliko kung’ang’ania masomo yote halafu ushindwe, Ni bora kuwa na yako mawili tu ya kukutoa.
Asihofu Chuo anapata vizuri tu ila aongeze umakini katika kuchagua course kulingana na vigezo vilivyopo na ushindani katika Course husika.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
74,967
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
74,967 2,000
Sahihi kabisa mkuu na mwisho wa siku ni kuhangaisha familia
ndo shida ya vijana wetu, mtu yuko tayari akasome madude yasiyoeleweka ambayo hata kujiajiri ni kasheshe.. Eti ili mradi tu aondokane na maneno ya mtaani ya kumkashshfu mwalimu, wakati sasa hivi mambo ni kinyume.
 

Forum statistics

Threads 1,313,876
Members 504,678
Posts 31,807,014
Top