Mtini
JF-Expert Member
- Apr 28, 2011
- 1,493
- 2,366
Wakuu naombeni ushauri, nataka kuanzisha biashara ya maji ya kunywa, natafuta kiwanda ambacho kitakubali kuingia mkataba na mimi wanizalishie kwa brand yangu kama inakubalika kisheria nikapambane sokoni. Kama haiwezekani basi kukodi kiwanda kilichofungwa au kinacholega lega nikiendeshe.
Vyote vikishindikana kabisa basi nakaribisha wenye uzoefu wanipe mawazo ya kuanzisha kiwanda kipya
Vyote vikishindikana kabisa basi nakaribisha wenye uzoefu wanipe mawazo ya kuanzisha kiwanda kipya