Msaada wa ku unlock iphone 4

Msaada wa ku unlock iphone 4

ERIK

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
623
Reaction score
315
Samahan wadau wangu, naomba msaada kwa anayejua jinsi ya ku unlock iphone 4 iweze kutumua line za hapa tanzania. Asanteni saana
 
Je, unataka kufungua iPhone yako 4 kutoka lock carrier? Katika ambayo mtandao iPhone 4 yako SI imefungwa kwa? Ambayo nchi? Kama ni hivyo, kutumia Remote kufungua njia ya kufungua hiyo. Unaweza kupata kutoka kwa mchuuzi yeyote online kama
Unlock-Zone.com kwa kufungua hiyo.
 
Je, unataka kufungua iPhone yako 4 kutoka lock carrier? Katika ambayo mtandao iPhone 4 yako SI imefungwa kwa? Ambayo nchi? Kama ni hivyo, kutumia Remote kufungua njia ya kufungua hiyo. Unaweza kupata kutoka kwa mchuuzi yeyote online kama
Unlock-Zone.com kwa kufungua hiyo.


Kama network ni Tmobile UK imekula kwake hata humu nimekosa awafungui
 
Back
Top Bottom