Msaada wa KOZI kwa haya matokeo

Akilitime

JF-Expert Member
Dec 27, 2017
571
1,000
Wasalaam!
Ufaulu:
Chemistry = S
Agriculture= D
Biology.= D
Div iii- 14

Kwa matokeo hayo hapo juu kozi gani inamfaa kusoma? Na kwanini iyo kozi? Na chuo gani anaweza chaguliwa Kwa iyo kozi?

Ahsante
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
15,215
2,000
Sasa wewe mpaka unasoma CBA ulikua hujui unataka kusomea nini chuoni?

Nashauri asome kozi yeyote ukiacha ualimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom